25 พฤษภาคมนี้ เจอกันที่ พีระ เซอร์กิต ใครว่างไปชม ไปเชียร์ เพื่อนๆพี่น้อง...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong, 5 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    25 พฤษภาคมนี้ เจอกันที่ พีระ เซอร์กิต
    ใครว่างไปชม ไปเชียร์ เพื่อนๆพี่น้อง แข่งรถกันได้นะครับ
    K-CAR 2014 สนามที่ 2
    จัดแข่ง 3 รุ่นครับ
    1.รุ่น Pro
    2.รุ่น Turbo
    3.รุ่น N/A
    สนใจสมัครแข่ง สอบถามรายละเอียดได้ครับ

1. ยินดี สมาชิกใหม่ๆด้วยครัช มาลองก่อนได้

2. Poc Wintawamorn

Poc Wintawamorn Guest

0
    0
    0
    เอามาฝากกันลืม...ใกล้จะแข่งละ...^_^

3. คุณป๊อกลงไหมคับสนามนี้

4. Poc Wintawamorn

Poc Wintawamorn Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้ลงครับ....^_^

ถ้าไม่ทัน จะไปเชียร์นะครัช

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้