รบกวนขอถามผู้รู้หน่อยครับ หน้าเครื่องรถผมมีเสียงดังแปลกๆๆคับ...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ปฎิษ เกาะกะพี้, 19 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนขอถามผู้รู้หน่อยครับ หน้าเครื่องรถผมมีเสียงดังแปลกๆๆคับ ผมเปลี่ยนสายพานแล้วก้อยังไม่หาย แนะนำหน่อยคับว่ามันเป็นอะไร

1. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    ปั้มนำ้ป่าวครับ
    รอเซียนมาตอบ ^.^

2. comment แรกยังไม่เซียนอีกรึ ? ^^

3. ขอบคุนครับผม

4. น่าจะปั้มน้ำครับผม อาการเดวกันกับผมครับ

5. ขอคุนครับผมราคาประมานเท่าไรครับปั้มน้ำ

ไม่เกินสองพันครับปั้มน้ำของใหม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้