ที่เปิดประตูด้านคนขับหักง่ะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย v5050, 2 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. v5050

v5050 Guest

0
    0
    0
    มีใครหาที่เปิดประตูฝั่งคนขับ (ด้านนอกนะ) บอกราคาด้วยนะคร๊าบ 623 gsi ขอบคุณคับ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เป็นชิ้นส่วนหนึ่งที่หายากนะครับ ราคาประมาณ 1000 บาท ของผมหาซื้อไม่ได้เลยตัดสินใจซื้อทั้งประตูเลย 1บาน อิอิ:eek:

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ของผมหัก 2 ข้างเลยพี่โอม

4. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    ชื่อดาค่ะ เพิ่งซื้อ 623 gsi สีเขียว มือจับหักทั้ง 2 ข้างเลย แต่ให้ช่างหาซื้อให้ ราคาประมาณ พันกว่า ไม่เกินพันห้า(รวมทำสี เดียวกับรถค่ะ) เห็นบอกว่าซื้อแถวปทุมวันแต่ไม่ทราบว่าร้านไหน ถ้ายังหาซื้อไม่ได้ก็บอก เดี๋ยวจะลองถามช่างให้นะ..

5. silver jazz

silver jazz New Member Member

7
    0
    0
    ของผมก็เคยหักครับ แต่ถอดไปให้ร้านเชื่อม plastic เชื่อมให้ใช้ได้เหมือนเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้