ขอโทษนะคับ ขอรบกวนถามหน่อยว่าDaihatsu ขึ้นทางด่วนได้มั้ยคับ พอออกต่างจังหวัดบ่อยอ่ะคับ...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย คนธรรมดา ที่ต้องการรัก, 31 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอโทษนะคับ ขอรบกวนถามหน่อยว่าDaihatsu ขึ้นทางด่วนได้มั้ยคับ พอออกต่างจังหวัดบ่อยอ่ะคับ สนใจDaihatsu เลยรบกวนช่วยตอบคำด้วยนะคับ

1. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    ได้ครับ
    แต่ต้อง 4 ล้อ นะครับ

2. ตัวกระบะหละคับ

3. ขึ้นได้เปล่าคับ

4. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    สบายครับ

5. ขอบคุุณมากคับ

6. ขึ้นไม่ไดบอกผมเดี๋ยวผมไปบอกพี่เป้ให้ไปเคียร5555

หายห่วงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้