ข่าวดีๆๆ สำหรับไฟหน้ารุ่นนี้ ตอนนี้ได้ติดต่อกับผู้ค้ารายใหญ่ที่สั่ง DEPO...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wisanu Trakarnkeerati, 23 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ข่าวดีๆๆ สำหรับไฟหน้ารุ่นนี้ ตอนนี้ได้ติดต่อกับผู้ค้ารายใหญ่ที่สั่ง DEPO เข้ามาจำหน่ายในไทยได้แล้ว และตกลงที่จะสั่งเสปคที่เราระบุได้ด้วย ฮิ้วๆๆๆๆ ราคาลงแน่ครับ เราก็ไม่ต้องแบกรับภาระค่าขนส่งไปรษณีข้ามประเทศ ค่าภาษีอากร ที่ต้องมาเสียเพิ่ม เด่วจะแจ้งให้ทราบว่าจาก 6000 กว่า จะลงมาเหลือเท่าไร งานนี้น่าจะมีเฮ อิอิ

1. Sam N Sunny

Sam N Sunny Guest

0
    0
    0
    เจ๋งเลยฮ๊าบลวกเพี๊ยยยย

2. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    เอาให้มัน ถูก เท่า ไฟเพชร จะดีมาก

3. ขอจัดด้วยฮะ

4. Likhit Tao

Likhit Tao Guest

0
    0
    0
    สุดยอดเลย! ครับ

5. Superboy Tuner ไม่มีทางครับราคาจริงของdepoก็ต่างกันเยอะละครับ^^

6. แจ้วเลยครับ อย่าหลอกเด็กนะ อิอิ

7. ไม่หลอกสิครับพี่น้อง^^

8. สวยๆ เลยครับ

9. Songklod Kobal

Songklod Kobal Guest

0
    0
    0
    สุดยอดไปเลยครับ

รอๆกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้