มีพี่ๆท่านใดใส่กล่องแต่งมั่งมั้ยครับ...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ตี๋ หกสี่หนึ่ง, 3 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีพี่ๆท่านใดใส่กล่องแต่งมั่งมั้ยครับ และถ้าเครื่องโบเดิมๆใส่แล้วจาวิ่งต่างดันเยอะมั้ยครับ และจูน โซฮอ95 หรือจูนอี85 ดีกว่าครับ แต่ดูละอี85ยุ่งยากอีก ผมเร็งกล่อง kkt ไว้อะครับ

1. ติดต่อทางนี้ได้ครัช kkt mira

2. มีคลิปให้ชมมั่งมั้ยครับ ราคาเท่าไร

เข้าไปดูที่ kkt เลยมีครัช

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้