^^ รวมตัว Copen บ้าง

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong, 11 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ^^ รวมตัว Copen บ้าง

1. จะละลายอยู่แล้ว....อยากได้จัง

2. Titipat Pahon

Titipat Pahon Guest

0
    0
    0
    ราคาแพงไหมครับ

3. ถ้ารถจดประกอบก็ประมาณ 6-8แสน

4. รถแท้ป้ายแดง 1.3-1.6ล้านครับ แล้วแต่รุ่น

5. ผมดู8-ล้านต้น ทั้งที่เป็นปี04

6. ต้องดูว่ารถคันนั้นเป็นรถจดประกอบหรือจด32(นำเข้าป้ายแดง)ครับ
    ราคาต่างกันเยอะครับ

7. หายากไม่ครับจดประกอบแบบถูกต้อง เคยไปเซียงกงบางนาเห็นหลายคันเลยครับ

8. ไม่รู้เหมือนกันครับ ลองดูๆในเน็ตน่ะครับ

9. ตากลมบ๊อกเลย

10. สักวันน้ะๆ

11. Copen. หล่อมาก

12. เราคงได้แค่มิร่าเก่าๆชีวิตน่าสงสารอะป่าว ขอเงินผู้ใจดี ซัก1.6ล้าน

หรา... ป๋าเจมส์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้