อยากให้พื้นสะเทือนทำยังไง

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย giokae, 22 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    อยากทำให้พื้นสั่นเลย ขอคำแนะนำด้วยครับ

2. neung23

neung23 New Member Member

1
    0
    0
    ทำใจคับ งุงิ :D

3. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    เออ วะ .........................

4. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    12นิ้ว วอยคู่ตู้เปิด เเอมป์ เเรงๆ สัก1-2ตัว เเต่เลือกซับที่มันดุหน่อยนะครับ

ผมใช้เเค่ kicker 12L7 ก็สะเทือนเเล้วครับ

5. VeeKung

VeeKung New Member Member

37
    2
    0
    แม๋เล่นของแรงกานจัง อยากได้บ้าง แต่กะตังม่ายมี - -"

6. จ้างสิบแปดล้อมาวิ่งผ่านเวลาเปิดเพลง พื้นสะเทือนแน่

7. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    ลองไปหาของแถว 3 จังหวัดภาคใต้ครับ

รับรองสะเทือนแน่นอน

อิอิ แซวเล่นนะ

8. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    12 นิ้ววอย์คู่ 2 ดอก หรือถ้าใจถึงเล่น 15 นิ้วไปเลย แล้วหาแอมป์ที่ขับไหวขับ อย่าลืมเรื่องแบต + capa และระบบไฟทั้งไฟทั้งหมดนะคับ เล่นเอาอ๊วกได้คับ

9. jankdui(โหน่ง)

jankdui(โหน่ง) New Member Member

110
    4
    0
    สะเทือนมากขนาดอ้วกได้เลยเหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้