ตัวหนังสือในบางหัวข้อ บางหัวข้อก็เป็นตัวหนา บางหัวข้อก็เป็นตัวบาง

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย ไอวี่ 555 ตอนนี้ขับcโว้ยย, 16 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    มันหมายฟามว่าไรครับ? หรือเป็นเฉพาะผมคนเดียว :sad:

1. ผมก็ว่าจะถามนานแล้วเหมือนกัน อิอิ

อยากทราบเหมือนกันครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    มีคนเคยถามมาแล้ว

ตัวบางคือหัวข้อที่คุณเคยอ่านแล้ว ยังไม่มีใครมาตอบเพิ่มหลังจากที่คุณอ่าน หรือ หัวข้อนั้นมีอายุนานแล้วเกินกว่า 5-7 วัน
    ตัวหนาคือหัวข้อใหม่ คุณยังไม่ได้เข้าไปอ่านหรือถ้าคุณอ่านแล้ว แสดงว่ามีคนมาตอบเพิ่มหลังจากที่คุณเคยเข้าไปอ่านแล้ว ให้คลิกที่ [​IMG] เมื่อโหลดเสร็จแล้ว มันจะแสดงตั้งแต่กระทู้ล่าสุดที่คุณยังไม่ได้อ่าน

3. ++ ZumuKamO @.K ++

++ ZumuKamO @.K ++ New Member Lady Member

597
    59
    0
    เอ๋อ.....ขอบคุณค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้