[สอบถาม] ไม่ทราบว่า B14 ปี 95 สามารถจัดไฟแนนท์ได้รึปล่าวครับ ของธนาคารอะไรได้บ้างครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Boonkongdech Indy Phumpitak, 4 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    [สอบถาม] ไม่ทราบว่า B14 ปี 95 สามารถจัดไฟแนนท์ได้รึปล่าวครับ ของธนาคารอะไรได้บ้างครับ และจะจัดได้มูลค่าเท่าไร่ครับ

1. Tree Teerapol

Tree Teerapol Guest

0
    0
    0
    ส่วนมากตามแบค์ ไม่ค่อยรับแล้วครับ จะมีแต่ ตามเต้นท์ ที่รับจัดเองอ่ะครับ เพ่birth แต่ลองดูพวกศรีสวัส เงินติดล้อ ดู อ่ะครับ เผื่อได้ ลองดู

2. Tree Teerapol

0
    0
    0
    แต่ถ้าจัดได้ ก็ไม่ข้าม10 แน่นอน อ่ะครับ

3. Ton Sunny

Ton Sunny Guest

0
    0
    0
    ลองดูบริษัท คลังเศรษฐกานต์ ครับพี่ แต่ไม่ถึง 10K นะ น่าจะได้ประมาณ 7-8K อ่ะพี่

4. Tree Teerapol

0
    0
    0
    แต่ดอกรถเก่า ขอบอกว่าแพงโคตร!

5. Ton Sunny

Ton Sunny Guest

0
    0
    0
    ใช่เลยพี่ 10กว่าถึงปลายๆเลยอ่ะ

6. Tree Teerapol

0
    0
    0
    ใช่ !เลยคุณน้อง

7. ขอบคุณทุกคำตอบจาก Sunny thailand ...งั้นผมซื้อสด ดีก่า อิอิ

8. ปรึกษาใครไม่ปรึกษามาปรึกษาทีลางไม่ดีแล้วพี่เบิร์ด

9. จะซื้ออีกคันหรอ

10. เด๋วไปกู้ตังเสี่ยนนท์ ดีกว่า

11. ดันมาปรึกษาคนตามยึดรถ555555

12. เอาละไง 5555

13. Tree Teerapol

0
    0
    0
    สุตเขต ประเทศไทย 555 จุ๊ๆ พี่นนท์ ไม่เอาสิ เดี๋ยวพี่Birth เค้ารู้ 555

14. ต้องรีบลง SR แล้ว เด๋วเค้าตามมายึดรถทัน

15. Tree Teerapol

0
    0
    0
    555ขนาดนั้นเลย

โดนยึดใวขึ้นฮะ เพราะน้ำมันหมดก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้