เบาๆbyช่างเก๋

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ช่างเก๋บางปลาม้า จัดให้, 11 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เบาๆbyช่างเก๋

1. BeAot Takumi

BeAot Takumi Guest

0
    0
    0
    วิ่ง150รอบที่เท่ารัยครับ แร้ว140เครื่องไม่ตัดหรอ

2. ไม่ตัดคับ

3. โอ้ยตามไม่ทัน
    ตั้งแต่130แล้ว
    อิอิ

4. Jeng Sogood

Jeng Sogood Guest

0
    0
    0
    ไม่น่าตัดเพราะไม่ได้วายริ่งสปีดเข้ากล่อง

5. Amnat Arm

Amnat Arm Guest

0
    0
    0
    แล้วมีผลอะไร ต่อเครื่องป่าวครับ พี่ Jeng Sogood

6. Jeng Sogood

0
    0
    0
    กล่องมันก็ไม่รู้ว่ารถวิ่งความเร็วเท่าไหร่ไง แล้วถ้าสปีดไม่ต่อ อย่างอื่นก็เลยจะไม่มั่นใจว่าต่อด้วยป่าว วายริ่งให้ครบก็ดี ถึงแม้ตอนนี้จะวิ่งได้ ยังโชคดีที่เป็น JB เป็น EF ลำบากไปแล้ว

7. ไม่ว่าจะ jb หรือ ef ก็ลำบากครับเพราะระบบเดินไม่ครบเซนเซอร์ทำงานพลาด น้ำมัน:ไฟ:อากาศ จะทำงานไม่สำพันธุ์ทันที จะเข้าสู่ mode play safe ดังนั้นเราก็จะไม่รู้ว่าเครื่องเราแรงจริงได้ขนาดไหน

8. ไม่รุ้ดิคับ.แต่เช็คโค๊ตได้

9. Jeng Sogood

0
    0
    0
    แล้วติดโค๊ดมั้ยหละครับ

10. ผมดูรูปแล้วขอ "งง"นิดนะครับ รูปไมล์ที่ขึ้นยันไมล์ เป็นไมล์เดิมๆ แต่อีกรูป ผมเห็นเป็นไมล์อีกรุ่น สรุปแล้ว ทั้งหมดมาจากรถคันเดียวกันหรือเปล่าครับ เพราะผมอ่านบทความเกียวกับการต่อวายริ่งสปิด

11. Jeng Sogood

0
    0
    0
    เออจริง ดูจากรูปเป็น 2 ไมล์แฮะ แปลกดี

12. ตอนลองเป็นไมล์เก่า.ไมล์อันไหม่เปลียนทีหลัง...ก็แล้วแต่จะคิดกันนะคัฟ...

13. ของแบบนี้ ลองกันได้จะได้หายสงสัย

14. Jeng Sogood

0
    0
    0
    งั้นเชิญเลยครับ วันอาทิตย์ที่ 3 สิงหาคม สนามแก่งกระจาน สนใจลงชื่อเลยที่คุณเทพ Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong กีฬาลูกผู้ชาย มีกฎกติกา มีเกียรติ มีศักดิ์ศรี มีที่ว่างให้ผู้ที่แพ้ และผู้ชนะ ศักดิ์ศรีเท่ากันทุกคน รถพร้อมใจพร้อม จัดมาเลยครับ

15. Amnat Arm

Amnat Arm Guest

0
    0
    0
    ผมขอ ไปดูด้วยครับบบ

16. ลงชื่อสมัครกันเลยมั๊ยครับ ^^

17. คันนี้รถลูกค้า.รถอู่รอหน่อย....ซักวันคงได้พบกันคัพ

18. Jarun Srisuk

Jarun Srisuk Guest

0
    0
    0
    มีของกำนัลหลังเข้าเส้นด้วยดีไหมคร๊าปป ^^

19. มาครับ สนุกกันครับ เจอกันแก่งกระจานนะครับผม

20. Jarun Srisuk

0
    0
    0
    รถยกรถสไลด์สามสี่ศูนย์ สุพรรณบุรี จัดกันเลยครับ หนุกหนานๆกัน เด่วผมเป็นผู้ชมคร๊าปปป ใครชนะเเบ่งผมด้วยน๊า 5555

21. แก่งกระจานมีอะไรสนุก เหรอครัช

22. Jarun Srisuk

0
    0
    0
    งานนี้ต้องถาม เจ้าบ้าน ราเมศร์ สุขาพันธ์ ครับว่ามีอะไรเด็ดๆ อิอิ

23. ผมยังไม่มีรถมิร่าเลยครับคุณ Jarun Seesuk พอดีเข้ามาเห็นกะทู้นี้เลยเข้ามาแซว

24. ที่คุณจรัญ บอกว่าขอแบ่งความสุข คงไม่ใช่รถนะคระบ. ดูจากรูปอะครับ อิอิ

มีจริงเหรอ ไปเตรียมตัว 1 อาทิตย์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้