รู้สึกเปื่อยๆ อยากไปพบแพทย์จัง ^.^ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพด้วยนะครับบบ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย DaiJo Mudai, 15 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    รู้สึกเปื่อยๆ อยากไปพบแพทย์จัง ^.^
    ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพด้วยนะครับบบ

2. Dek Za

Dek Za Guest

0
    0
    0
    สาบาน!!!ว่าเป็นหมอ ผมอยากแอดมิดทันที่ เกลียดเมียขึ้นมากะทันหัน

3. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    Dek Za พูดแล้วนะ 555+

4. อิอิอิ Dek Za โรคเก่าสมัยมหาลัย กำเริบครับพี่น้อง

5. Dek Za

0
    0
    0
    คนที่พูดคนที่แซวอ่ะ แสบทุกตัว!!!!

6. DaiJo Mudai ขอติดรถไปด้วยคนนพ

7. Dek Za

0
    0
    0
    หมอคับ!!!อยากได้อะไรผมจะหาให้

8. Att CarPainter

Att CarPainter Guest

0
    0
    0
    มีความต้องการทางแพทย์สูง

9. ผมเป็นโรคขาดความรักจากสาวๆ

10. Peak Mira

Peak Mira Guest

0
    0
    0
    หือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้