!!!ข่าวเปิดตัวครับ!!! สวยเกินราคาไปนะเรา ^^! กับราคาแค่ 570,000.- (ในญี่ปุ่น)

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Rawi Siridhasnakul, 21 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    !!!ข่าวเปิดตัวครับ!!!
    สวยเกินราคาไปนะเรา ^^!
    กับราคาแค่ 570,000.- (ในญี่ปุ่น)

1. ถ้ามาถึงเมืองไทยไม่ต่ำกว่า4เท่าคับ กำแพงภาษีบ้านเรามันน่ากลัว รถประเทศที่พัฒนาแล้ว5ปีทุบ ทำลาย ราคาก็ไม่สูง

2. น่าสนๆ ถึงไทย 1.7-1.9 ล้าน แล้วแต่รุ่น
    ภาษีรถนำเข้าบ้านเรา 200%เองครับ ไม่ใช่4เท่าอย่างที่บอก

3. ผมซื้อนำเข้าจดแบบ32มาแล้ว
    กับพวกไม่เคยซื้อ คุณจะเชื่อใครครับ
    ตัวหนังสือใครก็พิมพ์ไดั

ถ้า300% Copen ผมราคาทะลุ2ล้านไปแล้ว
    คงผ่อนไม่เหลือเงินกินข้าวแน่ๆ ^^'

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้