ใครเคยหิ้วเครื่องเสียงไปติดร้านไหนงานดีๆ ไม่แพง ช่วยแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Petchy, 4 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Petchy

Petchy New Member Member

9
    0
    0
    ของซื้อมามือสองล้วนๆ จะหิ้วของไปให้เค้าติดครับ
    เป็นแอมป์ 1 ตัว
    ซับ 12 นิ้ว 1 ดอก อยากได้ตู้ไฟเบอร์ที่ไม่ใหญ่มากนัก
    ลำโพง 6 นิ้ว 1 คู่
    มีถังแก๊สด้านหลัง
    อยากได้แบบงานดีๆ ไม่แพงมากเกินไปครับ ไม่เน้นสวยเปิดโชว์ใคร ช่วยแนะนำร้านที่เคยไปทำแล้วดีให้หน่อยครับ เอาแบบที่รับติดของหิ้วไปเองนะครับ
    ขอบคุณครับ

2. sky_74

sky_74 New Member Member

17
    0
    0
    www.autosound-design.com
    แล้วก็ KANGVAN SOUND
    ไม่รู้ว่าเค้ารับติดตั้งให้หรือเปล่า
    ลองเข้าไปสอบถามดูครับ
    หรือจะเข้าไปสอบถามหลายๆ ร้านดูเลยดีกว่าครับ
    ดูผลงานดู มาตรฐานการทำงานที่ร้านนั้นๆ ก็ได้ครับ
    ในช่วงที่เราเข้าไปสอบถาม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2006
  3. yps

yps Member Member

46
    0
    6
    แนะนำ ช่างบอย B.P. Audio แถวสุทธิสาร ครับ งานเนียนๆ ราคาไม่แรง ผมทำมาแล้ว

4. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    ช่างบอยสุทธิสารครับ งานดี ราคามิตรภาพ

091106770

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=54771

ผมก็เป็น 1 ในลูกค้าช่างบอยนะครับ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางร้าน

5. Petchy

Petchy New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำมากครับ ช่างบอยก็น่าไปทำแต่คิวไม่รู้ยาวป่าว ท่าทางจะมีคนไปทำเยอะ เดี๋ยวลองโทรไปคุยดูครับ
    แล้วมีร้านอื่นอีกไหมครับ จะดูไว้เป็นตัวเลือกด้วย

6. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    SSS Audio รามคำแหง 34 คับ

02-377-7374

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้