ผมจะจัดแข่งDragให้เพื่อนๆมาสนุกกัน น่าจะเดือนหน้าครับ เพื่อนๆว่าไง สถานที่ น่าจะที่...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong, 13 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมจะจัดแข่งDragให้เพื่อนๆมาสนุกกัน
    น่าจะเดือนหน้าครับ เพื่อนๆว่าไง
    สถานที่ น่าจะที่ BDA คลอง5
    วันเวลาเดี๋ยวรอสรุปอีกที

1. ออกความคิดเห็น เสนอแนะกันหน่อยครับ

2. เอาด้วย เดิมสนิท วิ่งขำๆ เอามัน55+

3. วิ่งเล่นสนุกสนาน เน้นมิตรภาพครับติ้น
    เดี๋ยวจัดรุ่น โบเดิม เกียร์บ้านให้

4. จัดไปครับพี่เทพ

5. Pratin Kongmaung

Pratin Kongmaung Guest

0
    0
    0
    จัดไปครับ

6. Jarun Srisuk

Jarun Srisuk Guest

0
    0
    0
    Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong จัดไปลวกเพ่

7. ไปแน่นอน

8. แบ่ง2รุ่นพอครับ
    1.โบเดิมเกียร์บ้าน (เครื่องเดิมๆกล่องเดิมๆโบเดิมๆ ไม่โบก็ลงรุ่นนี้)
    2.Unlimited จัดได้เต็มที่ครับรุ่นนี้
    ปล.เครื่องไม่เกิน 1,000cc นะครับ

ผมเป็นคนตรวจรถเอง ไม่ต้องห่วง พวกไม่เดิมจะมาเนียนลงรุ่นเดิมๆไม่ได้แน่นอน ^^

9. เอาใจช่วยครับ ถ้าใกล้ๆ ผมไปดู ไปชมแล้ว แต่นี้ 1000 กว่าโล ...!!!

10. ไว้จัดงานใหญ่ ผมบังคับให้มาด้วยนะครับคุณAbdul Mira Tr-xx ^^

11. Dek Za

Dek Za Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยคนคับ

12. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    Dek Za เอามูพลงได้ปะ
    ฮ่าๆๆๆ

13. ลงได้ครับ DaiJo Mudaiเอามาวิ่งด้วยนะ หนุกหนานๆ

14. Peak Mira

Peak Mira Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยยยยย...

15. อันดับที่ได้อย่าไปยึดติด
    เรามาร่วมแสดงพลังพวกเรากันหน่อย ^^

16. Dek Za

Dek Za Guest

0
    0
    0
    เอาลงเลยพี่ ผมไม่ขับน่ะ

17. Dek Za จะให้แฟนขับแทนละดิ ผมรู้ทันน่ะ อิอิอิ

18. เดิมปลดล๊อตได้ไหม หุหุ ถ้าได้จะไปใส่เลน

19. ผมว่าตัวเองรู้คำตอบอยู่แล้วครับ
    ผมพิมพ์บอกไว้ชัดเจน

20. Poc Wintawamorn

Poc Wintawamorn Guest

0
    0
    0
    เศร้าเลย....ไปเชียร์แทนละกัน

21. ก็บอกแล้วไงว่าอันดับอย่าไปยึดติด
    แข่งDrag ไม่ใช่แค่แรงแล้วจะชนะเสมอไปนะครับ
    รถแรงออกฟาล์วก็แพ้ได้ครับ
    ของแบบนี้มันมีฝีมือและดวงผสมด้วย
    แต่สิ่งที่ต้องการที่สุดของงานนี้
    คือความสนุกสนาน และมิตรภาพนะครับ

22. ไม่เดิม เพิ่มทุกอย่าง เข้าใจตรงกันนะ 555 ซักคันนะพี่

23. Mew Varich

Mew Varich Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยยยยยย

24. ค่าสมัครแข่งไม่น่าเกินคันละ300บาทครับ
    คาดจากเท่าที่เคยจัดๆมา ^^

25. เดือนหน้าเหรอ

26. น่าจะเดือนหน้าครับ เพราะอีกเดือนแข่ง Circuit

27. อย่าไปคิดว่าแข่งกันเลย
    คิดว่า 300 บาท ได้รู้ว่ารถเราวิ่งกี่วิ. ก็คุ้มละครับ
    ( แต่กูไม่ลงนะ ไม่อยากรู้ว่าได้กี่วิ. เหอะๆ ^^!)

ผลิตรถอยู่คับ จะเร่งให้ทันครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้