ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มขับ ฝาก daihatsu hijet คันนี้หน่อยน่ะ (กระป๋อซิ่ง พัฒนาการ)

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย สมชาย อยู่สำราญ มัดได๋, 26 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มขับ ฝาก daihatsu hijet คันนี้หน่อยน่ะ (กระป๋อซิ่ง พัฒนาการ)

1. รถส่งของซิ่ง ของจริง

2. Lekk Mira

Lekk Mira Guest

0
    0
    0
    ล้อขอบเท่าไหรครับ...15 ปะ สวยดี

3. ขอบ12กว้าง7 ครับ

4. หายากมาก

5. ตอนนี้หมดแล้วด้วย

6. คัยมียางมือ2 155/60 โยโกฮาม่าถูกๆมั่ง

7. มี165/60/12 ครับ มือสองชุดนึง ^^

8. เส่นล่ะเท่ารัยคับ

9. @Thepparit ระดับเทพ sae ueong เส้นล่ะเท่ารัยคับ

10. 1,000.- 4เส้น ตามรูป

11. 4เส้นไช่มัยคับ 1000

ใช่ครับ มาดูของได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้