ขอบคุณค้าบ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Kijthiphong Veeranondr, 27 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณค้าบ

1. หล่อครับ

2. ขอบคุณคับ คันจริงยังไม่ได้ฟื้นฟูคับ รอคิวอยู่คับ

3. รถอยู่ไหนครับ

4. พัทยาคับผม กำลังทำคันนี้อยู่ ใกล้เสร็จแระคับ

5. ไดฮัทสุ 1000 กำลังทำคับ คันเล็กที่รอคิวคือ นิวไลน์

6. คันนี้คับ ไดฮัทสุ 1000/F40

7. ผมชลบุรีครับ

8. อ๋อ คันที่ลงขาย 1.65 แสนนะคับ น่าเสียดายนะคับ น่าจะเก็บไว้ หายากทุกวันแล้ว

9. นิวไลน์ ของไดฮาร์สุไหมครับ

10. ใช่ครับ
    กำลังนัดดูตัวครับ

นิวไลน์ เป็นรุ่นของ ไดฮัทสุ ปี 1962 คับ รหัส L50

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้