เสร็จอีกคันคัพ..ขอบคุณมิร่า สุพรรณคลับที่ไช้บริการคัฟ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ช่างเก๋บางปลาม้า จัดให้, 12 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เสร็จอีกคันคัพ..ขอบคุณมิร่า สุพรรณคลับที่ไช้บริการคัฟ

1. สุดๆ จมไมล์

2. เครื่องเทอร์โบมันต้องอย่างนี้ ถ้าจะให้ตัด 140 ก็ไม่ต้องว่างเครื่องโบก็วิ่งได้

3. คันต่อไปเตรียมตัวได้แล้วรถส่งของ555

4. คันต่อไปเจ้าของมีเชื้อสายjapanสั่งจัดเต็ม .jb เกียร์ธรรมดาคราบ

5. ที่เค้าทำให้ตัด 140 ไม่ใช่เพราะเค้าทำรถให้วิ่งกว่านี้ไม่ได้นะครับ
    มันมีเหตุผลลึกซึ้งมากกว่านั้นครับ

6. เข็มชี้ไข่เลยครับ

7. ดันน้ำมันเผื่อหน่อยก็ดีนะครับผม เห็นแล้วเสียวเบย แรงๆๆๆ

8. Dek Za

Dek Za Guest

0
    0
    0
    วิ่งขนาดนั้นรอบปลายบางเฉียบ!!!เสียวเว้ยยว

9. Montri Yusing

Montri Yusing Guest

0
    0
    0
    งบเท่าไหร่ครับ

4หมื่น.ขึ้น ลง.แรวแต่ออฟชั้นคัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้