อาทิตที่3สิงหานี้ผมต้องขอโทดด้วยที่อาจไม่ได้ร่วมลงแข่งที่สนาม"แก่งกระจาน...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย บังฮีน วินซิ่ง, 17 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อาทิตที่3สิงหานี้ผมต้องขอโทดด้วยที่อาจไม่ได้ร่วมลงแข่งที่สนาม"แก่งกระจาน เซอร์กิต"เพราะเกิดอุบัติเหตุสะก่อนถ้ารถเสร็จสนามหน้าไม่พลาดแน่5555

1. Amnaj Uanpromma

Amnaj Uanpromma Guest

0
    0
    0
    เป็นอะไรรึป่าวคับ

2. คนไม่เป็นไรก็โอเครแล้วครับฟาดเคราะห์นะครับ

3. รักษาตัวดีกว่าครับ รถพร้อมคนพร้อมค่อยแข่งครับ

4. คับๆขอบคุนคับ

5. จะตายเพราะโรบานั่นแหละตัวใหญ่รถเล็กหัวเลยกระแทกเต็มๆ5555"เกือบแตก"

6. กำลังใจให้ครัช

7. กลับมาหล่อไวๆครับ

8. Amnart Saithong

Amnart Saithong Guest

0
    0
    0
    หัวแข็ง. แม็กก็แข็ง
    ฟาดเคราะห์ไป

9. Watchara Pranich

Watchara Pranich Guest

0
    0
    0
    ดีแล้วคับที่ตัวไม่เป็นไร รถซ่อมได้คับแค่นี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้