ทําลิ้นหน้าอย่างนี้เเพงไม สวยดี

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Napat Tum, 7 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    ทําลิ้นหน้าอย่างนี้เเพงไม สวยดี

2. อั๊ยยะ ไม่ทราบครับ

3. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ดูจากเนื้องานแล้วของเดิมแล้วปั่นชายล่างต่อนะ

4. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    ใช่ครับ สวยดี

5. ไม่ชอบเจ้าของเก่า แต่ชอบเจ้าของ(ซาก)ปัจจุบัน

6. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    รถคันนี่เป็นซากแล้วหรอคับ * *

7. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    คันนี้เป็นคันที่ผมว่าเป๊ะมากๆ เลยคับ เวลาเพื่อนชอบสบประมาท u12 ผมชอบเอารูปคันนี้ไปโชว์ อิอิ TT TT

8. อ่านะเอาคันอื่นไปโชวืบ้างก็ได้นะ

9. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    งั้นคงต้องรถกวน u12 สีขาวล้อ nissmo แล้วละคับ อิอิ

10. อ๋อ........คันเน่าๆรถผมหนะหรอ เอารถพี่โต้งดีก่าครับ ครบๆเนียนๆ

11. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    คันที่มีท่อดูดอากาศเข้าห้องโดยสารรึป่าวคับ * * อิอิ

12. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ผมกะว่า ถ้าได้ไปมีทติ้งที่ปั้ม PTT นู้น ผมจะไล่ถ่ายคู่กับเจ้าของทุกคนเลยคับ ฮ่าๆ ๆ

13. ช่ายๆที่มีท่อๆ

จะตอบยังไงดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้