Roll bar b11

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Deawz, 14 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Deawz

Deawz Member Member

40
    0
    6
    ผมอยากจะทำ roll bar b11 ครับไม่ทราบว่ามีพี่ๆคนไหนเคยทำมาบ้าง
    อยากทราบรายละเอียดต่างๆครับ ตีแล้วต้องถอดเบาะหลังหรือเปล่า
    ราคาประมานเท่าไหร่ครับ

2. rose.track

rose.track New Member Member

263
    54
    0
    ขออนุญาติตอบเท่าที่รู้นะครับ
    โลบาร์อยู่ที่เราครับว่าเราจะตีแบบที่ถอดหรือไม่ถอดเบาะก็ได้ครับทำได้ทั้งสองแบบครับ
    ถ้าอยากได้แบบไม่ถอดเบาะก็ตีเข้ารูปโค้งตามเสาซีลงวินเฮ้าได้เลยครับ
    แต่ถ้าอยากถอดเบาะหลังก็มีหลายแบบให้เลือกเลยครับ

- - - Updated - - -

ขออนุญาติตอบเท่าที่รู้นะครับ
    โลบาร์อยู่ที่เราครับว่าเราจะตีแบบที่ถอดหรือไม่ถอดเบาะก็ได้ครับทำได้ทั้งสองแบบครับ
    ถ้าอยากได้แบบไม่ถอดเบาะก็ตีเข้ารูปโค้งตามเสาซีลงวินเฮ้าได้เลยครับ
    แต่ถ้าอยากถอดเบาะหลังก็มีหลายแบบให้เลือกเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้