ขอบคุณครับบบเข้ารวมกลุ่มเรียบร้อย มิร่าจากกำแพวเพชรครัชช

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย เสี่ยเม่น มีดี, 22 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณครับบบเข้ารวมกลุ่มเรียบร้อย มิร่าจากกำแพวเพชรครัชช

1. มิร่าตัวแข่งภาคเหนือนี่นาคันนี้ ^^

2. ใช้ที่ใหน มิร่าเหลืองป่าว อิอิ

3. เห็นมีวิ่งกัน2คันนี่ครับ คันนี้กับคันเหลือง
    จัดDragที่ กทม.เมื่อไหร่ เชิญมาวิ่งด้วยนะครับ ^^
    คันเหลืองตอบรับมาแล้ว

4. Rungraung Garage

Rungraung Garage Guest

0
    0
    0
    ของซิ่งเยอะเลยครับคันนี้^^

5. Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong มีวันใหนก็บอกด้วยนะคับถ้าว่างเดียวจะไปออกตัวโชว์ อิอิ

6. Rungraung Garage ก๊อปทั้งคันครับ55

7. Rungraung Garage

0
    0
    0
    มีใส่จะก้อปหรือแท้ก้เท่ห์แล้วครัช^^

8. ใช้แล้วครัช

9. แต่ของผมไม่ก๊อปนะ เรคเทคแท้ทุกตัว 555

10. Pao Servics

Pao Servics Guest

0
    0
    0
    โอว!ตัวแข่งนี่เอง!

11. เครื่องแรง

12. 555แรงตรงใหนเนีย

13. 3สิงหาลงด้วยนะคับ

14. ที่ใหนครับ

15. Rungraung Garage

0
    0
    0
    แก่งกระจานครับ. circuit ครัช

16. รถผมจะขี่ไปถึงมั้ยเนีย555

17. ใจถึง รถก็ถึงครับ ^^

18. Lekk Mira

Lekk Mira Guest

0
    0
    0
    สงไสยงานนี้มีแต่รถแรงๆๆทั้งนั้นเลย

19. บริการรถสไลด์ถึงหัวกะได้เลย

20. James Minicarlover คิดค่าสไลด์ไป-กลับ บ้านและสนามแก่งกระจาน ราคาโปรโมชั่น คันละ1,000ครับ ^^

21. จริงดิเดียวดูเงิลก่อนๆช้วงนี้ช๊อต

22. แต่ค่าน้ำมันสไลด์ต่างหากนะ ^^'

23. อาวเงิบเลย555

24. ตังยังไม่มีเลยอะดิ ไกลด้วย

25. มาพร้อมป๋าชัชเลยครับ ^^

เดียวดูก่อนๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้