พี่คับถ้าลูกปืนล้อแตก มีอาการเป็นยังไง บ้างคับ..???

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย M Donall Club, 19 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. M Donall Club

M Donall Club Guest

0
    0
    0
    พี่คับถ้าลูกปืนล้อแตก มีอาการเป็นยังไง บ้างคับ..???

2. มีเสียงหอนเหมือน รถยางใหญ่ๆ ยางบดถนนครับ

3. วุ้งๆๆๆๆๆ

4. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    หากเป็นยางจะดังในช่วงความเร็วต่ำ 0-80 , หากลูกปืนล้อ จะดังช่วงความเร็วสูง 80-120

5. หน้าหรือหลังครับ

6. M Donall Club

M Donall Club Guest

0
    0
    0
    พี่คับ และเวลาเลี้ยวแรงๆจะดังกึกๆๆไหมคับ ขอบคุนคับ

7. เลี้ยวดัง หัวเพลานอกเสียครับ

เสียงหอน นี่ ต้องบอก ว่า เริ่มแรก คราง ๆ กลาง ก็ ครืด ๆ ฟรืด ๆ หนักหน่อย ก็ ฟี๊ด ๆ วี๊ด ๆ เลยละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้