คนที่ไม่กล้าแข่ง ไม่รู้ว่ากลัวอะไร แต่ผมกลัว กลัวที่จะไม่ได้แข่ง ^^

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong, 4 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    คนที่ไม่กล้าแข่ง ไม่รู้ว่ากลัวอะไร
    แต่ผมกลัว กลัวที่จะไม่ได้แข่ง ^^

1. สนามนี้ผมประทับใจน้าหมูPoonsak Duangprom มากๆ
    เป็นครั้งที่เกิดอุบัติเหตุในสนามแล้ว รู้สึกดียังไงไม่รู้
    รู้สึกดีที่ตั้งแต่แข่งรถมา เพิ่งเคยได้ยินเสียงคนดูข้างสนามตบมือ และส่งเฮให้กำลังนักแข่งคันที่เกิดเหตุ

ในตอนที่เกิดอุบัติเหตุรถแข่งพลิกคว่ำ ผมขับเลยจุดนั้นมาก็ได้ยินเสียงคนดูเฮ ผมมองกระจกหลังไปมองคันที่พลิกคว่ำ
    ภาพที่เห็นคือ นักแข่ง กำลังออกมาจากรถ แล้วดันรถตัวเองให้กลับมาเหมือนเดิม

แข่งเสร็จ แกก็พยายามติดเครื่อง ทำนู่นทำนี่ จนพร้อม แล้วขับกลับบ้าน

สุดยอดเลยครับ ^^

2. Jeng Sogood

Jeng Sogood Guest

0
    0
    0
    น้าหมูแม่งหล่อมาก

3. Wan Azizul Fitri

Wan Azizul Fitri Guest

0
    0
    0
  4. ยกนิ้วให้เป็นกำลังใจ

5. Go RanGer

Go RanGer Guest

0
    0
    0
  6. ถ้าผมมีเงินเยอะๆ จะสร้าง อนุเสาวรีย์แก่งกะจานให้พี่หมูเลย

7. Jarun Srisuk

Jarun Srisuk Guest

0
    0
    0
    ตั้ง แลนด์ มาคร์ 555!

8. Mam Sirat

Mam Sirat Guest

0
    0
    0
    สนามนี้ประทับใจ 2 อย่าง นักแข่ง ยกให้พี่หมู ส่วนรถให้ใจไปกับมิร่าสีเดิมบางทั้งคันๆนั้นน่ะ

9. Anan Kornseree

Anan Kornseree Guest

0
    0
    0
    ผมก็อยากแข่งคับแต่กลัวปิดร้านแล้วต้องเสียมิร่า^^

10. โห Mam Sirat มาแนวนี้ สนามหน้ารถคางคก กับรถผม มีหวังสู้จน เพลาขับ ขาดเลย 5 5 5 5

11. Mam Sirat

Mam Sirat Guest

0
    0
    0
    เลยๆๆพี่ ว่างจะไปเชียร์ต่อ

12. 555. สวดยวด

13. Pao Servics

Pao Servics Guest

0
    0
    0
    พี่เค้ากลายเป็นนักแข่งในตำนานไปแล้ว จะมีคนพูดเรื่องพี่เค้ากับสนามแข่งแก่งกระจานไปอีกนาน^^

14. Jeng Sogood

Jeng Sogood Guest

0
    0
    0
    น้าหมูผู้พิชิต

15. มีใครอยากเป็นตำนานร่วมกันกับผมบ้างมั๊ย เอ่ย ยินดีต้อนรับอยู่นะคร๊าบบบบบบบบ 5 5 5 5

16. ผมต้องบอกยินดีต้อนรับน้าหมูมากกว่าครับ
    ตำนานของผม จะ2ปีแล้ว ยังไม่ได้กลับมาวิ่งเลย

17. อ้าวเหรอ โทดที พอดีตอน 2 ปีก่อนนั้น ผมยังเด็กๆอยู่ เลยไม่รู้ประสีประสา ขอโทษด้วยคับ ของคุณเทพ ยังไม่ได้วิ่ง แต่ของผม ต้องให้ทันสนามหน้าแน่นอนครับ เบื้องบน ประทานเวลาให้ 4 วันติดๆกัน ในการแก้ตัวครับอิ อิ อิ

เดี๋ยวเอาตำนานผมออกมาเจอกันครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้