รบกวนลงชื่อ" ร่วมกิจกรรม ขับรถกินหอย ไหว้พระ ดูรถเก่ากว่ารถเรา " ลงชื่อ พร้อม...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 20 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนลงชื่อ" ร่วมกิจกรรม ขับรถกินหอย ไหว้พระ ดูรถเก่ากว่ารถเรา " ลงชื่อ พร้อม รถที่จะนำไปร่วม ย้ำ รถ bluebird นะครับ งด ก่อกวน งดถามในนี้ ต้องการจำนวนที่แน่นอนเพื่อดำเนินกิจกรรมครับ

1. คนแรก ก่อน นิว ครับไปคนเดียว ขับ u12 สีขาวไปครับ

2. โต้ กุ๊ก กีต้าร์...U12ครับ.....

3. คน2 Natty คับ น่าจะไป 2 คนคับ ขับ AE-100 สีบปร์นไปคับ ^^

4. อ๋อลืม วันอาทิตย์ ที่ 16 กย. นะครับ กำหนดการแจ้งทราบภายหลัง

5. อิอิ u11 ไม่น่าทำเสร็จทันครับเก็บสีอยู่ครับ น่าจะเปาพี่ mer w124 สีเทาไปแทนครับ

6. อยากไปคับ

7. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
  8. ไปคับ เอา 910 ไปคับ

9. เอา bb ไป 5 คน เอาต่างรุ่นไป 2 คน

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นวันอาทิตย์ที่ 16 กย. ผมใปได้ครับ เอา U12 สี... ไปครับ

11. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    น้องแจ๊คกะปุ้ย U12 สีเทาดำ ครับ

12. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    ไม่ชัวร์ ถ้าไม่มีงานมาแทรก910ไปคับ

13. อัพๆ bb 8 คัน รถต่างรุ่น 2 คัน

14. ปิด รับการแจ้งหลังมิตติ้งนะครับ

15. ถ้ามันไม่งอเเง .. สตารท์ติด ต่อทะเบียนทัน เเอร์เย็น .... เครื่องเสียงใช้ได้ นำ้มันเต็มถัง ขากลับ .. มีบ้านให้ฝากรถ (ไม่เอากลับพัทยาละ) ..?!? ครบตามนี้ ไป ..555

16. ฝากไว้บ้านผมได้คับพี่วา

17. Jeab Som

Jeab Som Guest

0
    0
    0
    เบื้องต้นผมคนเดียวก่อนครับ...ไม่แน่ใจว่าส้มติดงานอะไรรึป่าว บลูเบิร์ดไปครับ

18. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    เอาbbไป คับ 16/9/12 ว่างแล้ว เย้!!

19. BB 11 คัน รถต่างรุ่น 2 คัน

20. อ๊อด หมู เหมืองไปค่ะ ซันนีคันเดิม

21. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ขอนอกประเด็นนิดนึงครับ พี่หมู พี่อ๊อด ทำu12 ทันไหมครับ มีอะไรให้ช่วยไหมเอ่ย

22. พี่ตอบแทนนะ คงต้องช่วยหลายอย่างนะ เพิ่มที่นั่งสำหรับพี่กับเหมือง เปลี่ยนโช๊คให้มันนิ่มขึ้น ฯลฯ ต้องมาดูเองนะ

23. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ ๆ ผมบอกสักก่อนวันที่ 10 ก.ย. ได้รึป่าวคับ อยากไปเหมือนกันคับ ยิ่ง BB มากันเยอะด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้