DAIHATSU CLUB ถึงรถจะมีขนาดเล็ก แต่ ใจนั้นไม่เล็กเลยครับ...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Nus Kittakan, 4 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nus Kittakan

Nus Kittakan Guest

0
    0
    0
    DAIHATSU CLUB

ถึงรถจะมีขนาดเล็ก แต่ ใจนั้นไม่เล็กเลยครับ ของพวกนี้ต้องลองมาสัมผัสจะถึงรู้ว่า DAIHATSU ไม่ธรรมดา

2. Rungraung Garage

Rungraung Garage Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณภาพสวยๆครับผม

3. ขอบคุณที่ทำให้เราเจอกันครัช และภาพสวยๆที่ประทับใจ

4. ขอบคุณน้องนัสด้วยก๊าบ... ภาพสวยประทับใจ

5. Kitti Chomsamut

Kitti Chomsamut Guest

0
    0
    0
    ตากล้องมือทองประจำคลับ สวดยอด

6. Nus Kittakan

Nus Kittakan Guest

0
    0
    0
    ไม่ขนาดนั้นครับพี่ กำลังหัดถ่ายอยู่เลยครับ

แต่ถึงยังไงผมก็ภูมิใจที่ได้มีส่วนร่วมกับพวกพี่ๆครับ อิอิ

7. Satha Boworn

Satha Boworn Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณช่างภาพมากครับ ทางบ้านสนามนี้ได้ดูรูปเต็มอิ่ม เลย ขอโทษที่กดถูกใจมากไป (ชอบดูจริงๆ) ที่สำคัญนักแข่งผู้กล้าทุกๆท่าน ที่ผมยังใช้มิร่าขับไปทำงานอยู่ก็เพราะมีพวกคุณอยู่ มีโอกาสจะตามไปดูที่สนามครับ

ไม่รู้ว่าจะต้องขอบคุณกี่ครั้งถึงจะสาสมกับการได้ชมภาพงามๆทุกภาพ ในสนามนี้ครับ ขอปรบมือให้อีกทีครับน้องNus kittkarn

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้