สนามหน้าวันไหนครับ อีกเดือนนึงใช่ป่าว ไม่ได้ขู่นะครับ สนามหน้าผมจะพลีชีพ JB-DET...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Jeng Sogood, 5 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jeng Sogood

Jeng Sogood Guest

0
    0
    0
    สนามหน้าวันไหนครับ อีกเดือนนึงใช่ป่าว ไม่ได้ขู่นะครับ สนามหน้าผมจะพลีชีพ JB-DET ตัวนี้ด้วยการดัน boost ไปสู้กะเค้าหน่อย เอาสัก 0.9 รับรองโดนแน่ ระวังกันไว้เลย ใครไม่มั่นใจสนามหน้าอย่าขวางทางนะครับ รถผมจะแรงขึ้น เพราะเดือนนี้มีงานรับกระต่ายเพียบเบย

2. Kamol Chiamsakol

Kamol Chiamsakol Guest

0
    0
    0
    ผมไม่ขวางแน่คุณเจ๋ง แค่ได้ตามห่างๆ สัก500 เมตร ก็สุขใจแล้ว

3. Jeng Sogood

0
    0
    0
  4. Lekk Mira

Lekk Mira Guest

0
    0
    0
    แน่นอนจิงๆๆพี่.........

5. สนามที่4 วันที่7กันยายนครับ

6. Jeng Sogood

0
    0
    0
    งานนี้มีเฮ จะห่างๆ อะไรที่มันเกี่ยวกะเต่าๆ

7. งดใช้ครีมหอยทากด้วยนะครับ ^^

8. เดวจะไปเอี๊ยดๆข้างๆนะพี่เจ๋ง อิอิ

9. แถวนี้มีคนจะจ้างขนเสือนะ มามั๊ย เผื่อจะแรงขึ้นอีก ^^

10. Kitti Chomsamut

Kitti Chomsamut Guest

0
    0
    0
    พอรึ 0.9 บาร์ห้าไปเลยย

11. "ไม่ได้ขู่นะครับ"

12. Jeng Sogood

0
    0
    0
    ราเมศร์ สุขาพันธ์ ไม่ต้องครับ ขอบคุณ เสียวถึงท้ายทอยเลย

13. Jeng Sogood

0
    0
    0
    เฮ้ย กรูลืมเสือไปได้ไง เอาฤกษ์เอาชัย เย็นนี้จัดเหล้าเสือสักเป็ก

14. Jeng Sogood

0
    0
    0
    Kitti Chomsamut แค่ ตอนนี้ 0.8 ของในเกะรถกระจุยกระจายเบย

15. ดันไปๆๆๆๆๆๆ เห็นท้ายรถอีโก้มาอะ ขำ ดันให้รางแตกก็แดกกูไม่ได้555. อยากจะบอกให้มันมาสนาม

16. สนาม4..วันที่7กันยา สนามไหนพี่่่่่Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong

17. สนามพีระครับผม

18. Yub Ridmad

Yub Ridmad Guest

0
    0
    0
    1.5ครับ ไม่ใช่0.9 ใครตามหลังระวังไว้ให้ดี ระวังน้ำมันเครื่องนะ555

19. Yub Ridmad

Yub Ridmad Guest

0
    0
    0
    เจ๋งบาร์5

555. ซวยละ ตูตามประจำเบย 55. ไม่เอาๆ 0.9 พ่อแล้วๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้