พา ฺBB ไปเล่นกับเพื่อนมัง

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 27 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พา ฺBB ไปเล่นกับเพื่อนมัง

1. หล่อไม่แพ้ใครเลย

2. โพสเอง ตอบเอง ชมตัวเอง เป็นเอามาก 555555

3. อิอิเอาน้าพี่

4. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ิเมื่อวานขับรถไปหาเพื่อนมา น้องเพื่อนมันถามใหญ่เลยคับ ว่า.. "รถพี่รุ่นอะไร ผมอยากได้ ราคาเท่าไร ฯลฯ" อิอิ เห็นมั้ยขนาดเด็กรุ่นใหม่มันยังชอบ BB ของพวกเราเลยคับ ^^a

5. แหะๆๆผมชอบตั้งนานแล้วเพราะ คุณปูกับคุณพ่อเคยใช้มาก่อน

6. อิอิเป็นรถของที่กระทรวงคับได้ใช้ฟรีตอนสมัยก่อน

7. อ๋อ กระทรวงการท่องเที่ยวและแข่งรถ

yes -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้