เมื่อวานก่อน ผมไป อยธยา วิ่ง เปิด แอร์ จาก พระราม 2 ไป อยู่ดี ดี รถวิ่งไป แล้ว ดับ...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Pan Pancomputer, 20 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pan Pancomputer

Pan Pancomputer Guest

0
    0
    0
    เมื่อวานก่อน ผมไป อยธยา
    วิ่ง เปิด แอร์
    จาก พระราม 2 ไป
    อยู่ดี ดี รถวิ่งไป แล้ว ดับ
    ต้อง รอ 2 นาที ถึงไปต่อได้
    แต่ก็ไปได้ไม่ไกล ดับอีก
    ทีนี้พัก 30 นาที ปิด แอร์ วิ่ง ไม่ดับ
    ไป ถึงอยธยา
    ขากลับ ปิด แอร์ วิ่ง ยาวถึง กรุงเทพ เลยครับ ไม่มีดับ
    แต่ถ้า รถ ติดนานๆ มัน จะ ด่บไป ดื้อๆ เลย
    ต้อง จอด รอซัก พัก
    แบบ นี้มันเป็น อาการ อะไร เสียอะครับ

2. ร้อนจัด...

3. Pan Pancomputer

0
    0
    0
    เป็นอาการหม้อน้ำ ตันรึเปล่าครับ แบบนี้

4. Pu Prateep

Pu Prateep Guest

0
    0
    0
    เข็มความร้อนขึ้นขนาดไหน ได้ดูไหมครับ

5. Pan Pancomputer

0
    0
    0
    อยู่ ตรงกลางครับ หม้อน้ำก็น้ำเท่าเติม

6. มีส่วนไม่ตันก็รั่วดูน้าำ

7. มีพัดลมไฟฟ้ารึเปล่า

8. IamOtto Numon

IamOtto Numon Guest

0
    0
    0
    อาการคล้ายรถคันเก่าผม ลองดูคอลย์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้