คันนี้55000 โจรหรือป่าวยูโคราชครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย สวนมะนาว พ่อพอเพียง, 20 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    คันนี้55000 โจรหรือป่าวยูโคราชครับ

1. Prakorn Suton

Prakorn Suton Guest

0
    0
    0
    ไม่ย่ากครับ. นัดเจอชำละเงินเลยพี ปั๊มนำ้มัน หรือ สภต

2. โจร1000เปอเซนเจ้าของรถก็โพสเหมือนกัน

3. Prakorn Suton

Prakorn Suton Guest

0
    0
    0
    ถ้างั้นโจร คล๊ปหน้า ประจานทุกเพจเลยพี่

4. Kitti Chomsamut

Kitti Chomsamut Guest

0
    0
    0
    คันนี้ขายเปนแสนครับบ ถ้าเจอตัวราคานี้หักมาเลยครับ

5. อยู่แถวไหนคับจะไปเช็คให้ผมอยู่โคราช

6. Peeti My-way

Peeti My-way Guest

0
    0
    0
    นี่มันรูปของคุณเอกโคราชครับ โจร

7. รูปนี้ถ่ายในที่จอดใต้ดินของร้านมือถือที่ดีที่สุดในโคราชนี่หน่า

โดนโจรขโมยรูปอีกแล้ว นัดมัดจำหน้าร้านเลยดีไหม อิๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้