รบกวนถามผู้รู้หน่อยครับเรื่องสติกเกอร์ครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ยุ่นปี่, 11 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    คือว่า ผมไปทำสีรถมาใหม่อ่ะครับ เป็นรถzx อ่ะครับ แล้วคือว่าสติกเกอร์ที่มันติดรถมาก็หายไปหมดเลย อ่ะครับ เลยอยากทราบว่า จะไปหาซื้อใหม่ได้ที่ไหนครับ พอดีไปเดินถามที่ปทุมวันเค้าบอกว่าไม่มีขาย ต้องไปสแกนแล้วตัดใหม่ครับ แล้วถ้าผมต้องการของแท้เลยจะไปหาซื้อได้ที่ไหนครับ หรือใครมีอยากจะขายก็โพสไว้นะครับ อีกเรื่องนึงอยากจะทราบว่า ไอ้สติกเกอร์ที่มันติดอยู่ที่รถมันมีกี่แบบครับ เห็นมันมีอยู่ประมาณ 4 ชิ้นมั้งครับไม่แน่ใจ ที่ไปดูๆตามรถมาครับ คือ ที่ติดอยู่ตรงไมล์ ตรงคอแฮนด์สีเหลืองๆ2ชิ้น แล้วก็ตรงช่องเก็บของสีฟ้าๆ ไม่รู้ว่าใช่หรือเปล่านะครับ แล้วมันหมายความว่าอะไรบ้างครับ ยังไงก็ฝากรบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบนะครับ

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
  3. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    ขอบคุณมากครับคุณgod armyแล้วผมจะลองเข้าไปค้นดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้