อยากทำไฟท้ายแบบนี้จัง ใครทำเป็นทำให้ที เอาลายเป็ดนะ ^^

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong, 27 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทำไฟท้ายแบบนี้จัง
    ใครทำเป็นทำให้ที เอาลายเป็ดนะ ^^

1. แบบที่ทำป้ายไฟเชียร์ดารา คงพอได้อะพี่ แต่ต้องทำกันน้ำ้ดีๆหน่อย

2. อยู่ด้านในคงไม่มีปัญหา แต่แพงป่าวอ่ะ

3. ตามราคาอะพี่ led มีหลายเกรด
    ปกติทำป้ายชูรับดารา ไม่เน้นความทนอะไรเท่าไหร ราคาก็ถูกหน่อย
    แต่ถ้าเอาทนหน่อย ต้องเป็น led อีกเกรดอะครับ

ที่เคยเห็นป้ายไฟรับดารานี่ไม่กี่ร้อยนะครับ จริงๆซื้อ led มาต่อเองก็ได้พี่ ต่อเหมือนๆ หลอดไฟ แต่มีขั้วหน่อยแค่นั้น ^^

4. ทำให้ทีซิ ^^

5. ต่อไฟให้ได้พี่ แต่ประดิษฐ์ประดอยนี่ ไม่เป็นเลยพี่ ฮ่าาา

6. BeAot Takumi

BeAot Takumi Guest

0
    0
    0
    ผมดูช่องแชลแนล เจแปนกำลังฮิตเรยพี่

7. เทพอยากได้เป็ด ผมอยากได้ฉลาม อิอิ

พี่พีท พอทำไหวไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้