ขอถามหน่อยคับวันที่...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย บังฮีน วินซิ่ง, 6 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามหน่อยคับวันที่ 7กันยา"ที่สนามพีระฯ"รถที่ไม่มีโรบาร์ลงแข่งได้ป่าวคับเพราะคันที่พร้อมแข่งดันพังก่อน5555

1. ขอบคุนคับพี่เทพThepparit ระดับเทพ Sae Ueongเจอกันที่ไหนกี่โมงค้าบ

2. ถ้ามาจาก กทม. เจอกันจุดพักรถMotor way 7โมงเช้า หรือเจอที่สนาม 9โมงเช้าครับ

3. โอเคๆขอบคุนค้าบ

4. โรลบาร์บังคับเฉพาะรุ่น Pro ครับ
    และก็เฉพาะสนามบุรีรัมย์

5. แล้วไปสนุกกันครับ

ยินดีคับราเมศร์ สุขาพันธ์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้