ขอความคิดเห็นร้านเฮียชัย

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย คนใช้คราว, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เคยอ่านคอลัมที่ลงเกี่ยวกับร้านเฮียชัยเลยอยากไปลองซ่อมดูบ้างจะถามความคิดเห็นเพื่อนๆหน่อยนะครับ
    รถผมเป็นรุ่น crown jzs155 มีไครเคยไปเช็กที่ร้านนี้บ้างครับ เห็นว่ามีเครื่องเช็กด้วยเลยอยากไปลองเพราะถ้าไปซ่อมที่ศูนย์คงหลายตังอยู่ถ้าเป็นอู่นอกราคาน่าจะถูกแต่ที่สำคัญครับเรื่องของฝีมือเลยอยากถามเพื่อนๆดูว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ ผมจะได้เอารถไปลองตรวจเช็กดูใช้มาก็นานแล้วไม่ค่อยได้ซ่อมรู้สึกมันอืดๆกว่าเดิมครับไม่รู้ม้ามันหลับไปกี่ตัวแล้ว อิอิอิ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำที่มีให้

1. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ว่าจะไปเช็คอยู่เหมือนกันครับ รอติดแก๊สเรียบร้อยก่อน
    แต่เคยไปเยือนอู่มาครั้งหนึ่งแล้ว เฮียชัยเค้าเอาใจใส่ต่อรถลูกค้าดีครับ

2. sany

sany New Member Member

17
    0
    0
    up up
    อยากทราบด้วย อยากไปเหมือนกันแต่ไกลจัง
    แต่ถ้าเจ๋งสำหรับ crown ก็น่าไปอยู่

3. pcman

pcman Guest

0
    0
    0
    แนะนำให้ลองไปใช้บริการดูครับ แล้วจะติดใจ

4. 2.2vtec

2.2vtec New Member Member

65
    0
    0
    ขอโทษนะครับพอดีเพิ่งใช้รุ่นนี้แล้วร้านเฮียชัย นะอยู่แถวไหนครับและเบอร์โทรด้วยครับ

5. tha79

737
    0
    0
    ถนนนิมิตรใหม่ครับ ใกล้ๆบ้านพี่เอกอ่ะครับ

6. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    0 8 9 5 0 1 1 5 0 7

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มกราคม 2009
  7. gatoon

gatoon New Member Member

7
    0
    0
    ไปซ่อมทุกครั้งที่รถมีปัญหาเมือวันเสาร์ก็ไปมาเพราะซ่อมแล้วปัญหาจบราคาก็ok
    ปล.ผมอยู่พระราม2

8. tha79

737
    0
    0
    เยี่ยมครับ
    ทำดีก็ต้องชมครับ

9. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ไปมาเมื่อวานครับ ทำตั้งแต่เช้าตรู่ ยันเย็นค่ำ ครับ ผมเอาไปทำหลายอย่างมากครับ เลยใช้เวลาทั้งวัน นี่ยังไม่เสร็จดีน่ะครับ วันพฤหัส ไปทำต่อครับ เรื่องราคา ไม่แพงน่ะครับ ถ้าเทียบกับบริการที่ดีเยี่ยมอ่ะครับ ถึงของบางอย่างราคาจะแพงไปหน่อย แต่มันก็คือของดีครับ ขอบคุณสำหรับร้านดีๆเช่นนี้ครับ

ปล.ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางร้านแต่อย่างใดน่ะครับ แค่มาบอกเล่าต่อ แค่นั้นครับ ส่วนเรื่องรายละเอียดราคา และ รายการซ่อม ถ้าสำเร็จเสร็จสิ้นแล้วผมจะเอาไปลงไว้ที่กระทู้ค่าซ่อมน่ะคร้าบบบ

10. muangta

muangta Legend (R.I.P.)

87
    0
    0
    อู่ หรือ ร้าน ที่ซื่อสัตย์ รับผิดชอบ เราต้องเชียร์ ครับ

11. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    พี่เอกครับ ลงเบอร์ร้านเฮีย ให้หน่อยครับ

12. tha79

737
    0
    0
    ดอนทำรถเสร็จแล้วใช่มั้ยครับ เป็นไงบ้าง ช่วยลงรายละเอียดไว้ใน "ลงค่าอะไหล่ ค่าซ่อม" ด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้