มีข่าวฝากถึงพี่น้องชาวSTทุกท่านนะครับวันอาทิตย์ที่5พฤษภาคมทางGang...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Arnon Non Sirebut, 17 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มีข่าวฝากถึงพี่น้องชาวSTทุกท่านนะครับวันอาทิตย์ที่5พฤษภาคมทางGang Rama7ได้จัดกิจกรรมออกทริปไปเที่ยวบางแสนกัน เนื่องจากควันหลงความสนุกที่ได้ไปมิตติ้งกันที่เมืองทองเพื่อนๆหลายคนที่ไปมิตติ้งเลยได้ไอเดียจัดกิจกรรมนอกสถานที่ โดยนัดรวมตัวกันที่ปั๊มคาลเท็กประชาชื่น เวลา7.30 ยังไงขอเชิญพี่น้องชาวSTทุกคนนะครับ ถ้ามีอะไรสงสัยติดต่อผม 0837774985 นนท์GR7 คร้าบบ

1. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    ใคร หา ทริป ขับรถเล่น อยู่ น่าสนุก นะครับ

2. ถ้าว่างห้ามพลาดนะเพ่หนุ่ม

3. 7 โมงเช้า ไปเช้าเย็นกลับทริปชิลๆคร๊าบ

4. อยากไปจัง งานงานงานงานงาน....T-T

5. ใครอยากนอนถึงเช้าววันจันก็ได้นะครับ ผมว่าจะนอนสักคืน อิอิ

6. บ่ายๆนั่งกินอาหารทะเลเผาริมหาดชิวๆ ไม่ไปแล้วจะเสียใจนะครับ อิอิ

7. ไปกินข้าวกระเพราไข่ดาวริมทะเลได้ไหมฮะ

8. Earthnfs IEarth น่าเสียดายจังครับ ไม่งั้นคงได้ไปสนุกกัน ไว้โอกาศหน้าห้ามพลาดนะครับ

9. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    3 4 5อยู่พัทยาครับ ไปแข่งรถอดเลย

10. แข่งกันในเกมส์ก่อนละกันครับ ^^ ฮ่าๆ

11. วินนิ่งมั้ย

12. Jaroon Jailek

Jaroon Jailek Guest

0
    0
    0
    ง่ะ น่าสน ขอดูความพร้อมร่างกายก่อนนะครับ........ ^_^

13. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ไปกันซะเช้าเชียว

14. ไปด้วยกันมั้ยครับพี่ ^^

15. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ยังไม่ตื่นเลยหวะ. 5555

16. ไม่ตื่นเดี๋ยวไปปลุกพี่

17. Prayong Usop

Prayong Usop Guest

0
    0
    0
    จัดโปรแกรม ต้นยันจบก็ดีนะครับ เที่ยวใหนบ้างแวะใหนบ้าง

18. ผมจำได้แค่บ่ายๆ นั่งทานอาหารทะเลริมหาดอ่ะ ช่วงเช้าแวะใหนจำไม่ได้ 5 5 5+

โปรแกรมบางแสนคราวๆ เจอกัน7.30 ที่ปั๊มซํกแปดโมงออกเดินทาง ไปแวะอ่างศิลา ซื้ออาหารทะเลแล้วก็ช๊อปปิ้งตามอัธยาศัยครับ เสร็จแล้วแวะไหว้พระที่วัดเทพเจ้านาจาครับใช้เวลาตามสมควร แล้วก็ขยับมาอีกนิดที่แหลมแท่นครับถ่ายรูปหมู่แล้วก็มุมสวยๆของลูกชายเรา เสร็จก็ไปที่ชายหาดบางแสนหาที่นั่งชิลๆรับประทานอาหารร่วมกันครับ แล้วก็พักผ่อนตามสบายครับ ซํกสี่โมงเย็นแดดร่มลมตก ก็เดินทางกลับแวะที่ตัวเมืองชลบุรีครับ สะพานตากอากาศ ถ่ายรูปสวยๆพระอาทิตกำลังตกดิน แล้วก็เดินทางกลับครับ อันนี้เป็นทริปคราวๆครับ ส่วนใครมีข้อเสนอเพิ่มเติมแจ้งได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้