ตามหาคนที่ต้องการ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Moo Tiger Raikhing, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อืม... คือว่าเคยเห็นว่ามีคนต้องการ กันชนหน้า พอดีไปเจอมาอ่ะคับ
    ชิ้นบนโครเมี่ยม แต่ชิ้นล่างเป็นตัว D4D 4WD นะคับ มีคัยสนใจป่าวเอ่ย
    ถ้ามีคนสนก้อติดต่อมาได้เลยนะคับ เดี๋ยวพาไป

2. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    โอ้วววววว ผมใช้ไมตี้ 555+

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สภาพสวยมะไปเจอที่ไหนมาหลอ.....

4. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ซื้อมาแล้วอะครับ

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    สาวกจัดไปครับ
    จะได้แหล่มๆๆ

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อืม สภาพดีนะคับ ตัวโครเมี่ยมเป็งของแท้ด้วยนะ ไม่มีคนเอาใช่ป่าวคับ

7. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เอาคับหมู..ว่าจะโทรไปหาหลายวันแล้วหละ แต่ยุ่งๆ เลยไม่ได้โทรสักที...เดี๋ยวจะโทรหานะคับ

8. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
  9. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0

ปอ จะเอาไปใส่เหรอ

ต้อง ใส่ ทั้ง บน ทั้งล่างเลย นา เป้น ของ d4d ทั้งชุด

ผม กำลังจะทำหน้าดำ เนี่ย รอขัดพ่นสีอยู่ แล้วก็กันชน ของ 4WD โครเมี่ยม รอดูของก่อง อิอิ

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    Up รูปให้ดูด้วยนะครับ

11. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอบคุณ คุณหมูด้วยนะคับที่จะช่วยเอื้อเฟื้อเป็นธุระให้...

เออ...ว่าแต่ ชิ้นล่างหน้าตาเหมือนของพี่ joe_non ไหมคับ..ถ้าเหมือนล่ะ ใช่ที่อยากได้เลยคับ
    ลืมไปอย่างคับ...กระจังหน้าตัว4WD นี้ด้วย...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2008
  12. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ไม่เป็นไรคับท่าน ส่วนชิ้นล่างนั้น มันจาเหมือนของท่านเบนอ่ะคับ
    ไม่แน่ใจว่าเหมือนพี่ โจ้ป่าวคับ ส่วนเรื่องกระจัง ยังงัยอ่ะคับ ไม่เข้าใจ

13. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ชายล่างตัวนี้คงเหมือนกันมั้ง...ถูกแล้วคับ
    ส่วนเรื่องกระจัง...คืออยากได้กระจังตัว D4D 4WD ด้วยคับถ้ามีรบกวนช่วยดูให้ด้วยคับ....อยากเปลี่ยนยกชุดเลย
    ขอบคุณคับ

14. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อืม ตัวโฟ นะ ไม่ใช่ตัว สปอร์ตนะ ยังงัยลองดูของพี่นทีสาย5
    อ่ะคับว่าตัวเดียวกับเขาป่าว จาได้ไม่ผิดอ่ะ ถ้าเป็นไปได้ขอดูแบบหน่อยคับ

15. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ตัวโฟคับ...ของคุณนทีเป็นตัวสปอตร์ไรเดอร์คับ
    มีรูปให้ดูคับ....อยากได้ทั้งชุดนี้เลย กระจังหน้า กันชน และก็ชายล่างคับ

16. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อ๋อ งั้นก้อไม่ยากคับ เพราะกันชน,ชายล่าง เจอแล้ว ก้อเหลือแต่กระจัง
    แต่ไม่หน้ายากคับ เดี๋ยวจัดให้คับ ขอให้บอก

17. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อยากเปลี่ยนมั่งจัง อันเก่ามานบุบกับแตกงิ มีอีกบอกนะหมู เอาสวยๆ ถูกๆอิอิ

18. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    จัดไปคับหล่อกันถ้วนหน้าเยย อิอิ

19. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ได้เลยคับพี่ๆ เดี๋ยวมีจามาบอกนะคับ

20. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    เขาขายเท่าไหร่คับ อยากได้อยู่เหมือนกันเลย
    ช่วยอัพราคาให้หน่อยได้ป่ะคับ ไวๆก็ดีนะคับ

21. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อืม เขาขายที่ 2500 คับท่าน แท้ทั้งบนล่าง
    เป็นงัยบ้าง ราคาเร้าใจมั้ย...

22. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    แจ่มเลยคับ ดูของได้ที่ไหนคับ

23. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ผมอยู่ ไร่ขิงคับ

24. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    แต่งตัวมาใหม่นิดหน่อยคับ.....
    งานดีต้องยกความดีให้กับนายหมูคับ ที่เอื้อเฟื้อจัดหาชุดหล่อๆให้ :):D

25. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    พี่คับ อย่าว่าอย่างนู้น อย่างนี้เลยนะคับ
    ผมว่าย้ายป้ายทะเบียน ไปใส่ข้างบนดีฟ่ามั้ยคับ
    แล้วจัดป้ายพับสักอัน มันจาได้มองไม่เห็นรู พวกนั้นอ่ะ
    เป็นแค่ความคิดเห็นนะคับพี่

26. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ส่วนถ้าใครต้องการอีก บอกกันได้นะคับเดี๋ยวจัดให้

27. at 171

at 171 New Member Member

23
    0
    0
    ผมไมตี่ ตัวไฟหน้าเต็มมีมัยครับ ราคาเท่าไหลครับ ยากได้...แบบชุบชิ้นบนนะครับ ขอบคุณครับ

28. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0

ว่าจะหาทะเบียนพับแหละ แต่ยังไม่เจอะ แถวบ้านไม่มี....
    ไปกรุงเทพคราวหน้าจัดแน่นอน:D:D

29. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ๕๕๕ จัดไปคับ เลื่อนไปใส่ข้างบนด้วยนะคับ แหล่มแน่

30. poo_sitth

poo_sitth New Member Member

37
    1
    0
    พอรู้จักแหล่งขายผาปิดท้ายกระบะD4Dมั้ยครั้บ รุ่นมีไฟเบรกนะครั้บ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้