น้าท่านไหนพอจะมีเครื่องใส่คันนี้บ้างคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย เสือตัวที่ สี่สิบ, 6 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    น้าท่านไหนพอจะมีเครื่องใส่คันนี้บ้างคับ

1. Wooddy Phalamee

Wooddy Phalamee Guest

0
    0
    0
    จั๊ม DMC เลย

2. มี EF turbo เกียร์ออโต้ครับ เครื่องขับหลังนะครับ

3. ผมวาง มาสด้า 1400 cdi 5 เกียร์คับ^^

4. ราคาประมาณเท่าไรคับผมไม่ค่อยรุเรื่องเลยคับ

5. Wooddy Phalamee

Wooddy Phalamee Guest

0
    0
    0
    แนะนำK3veขับหลังครับ

6. ว่าจะไปซื้อมาน่ะคับแต่มันไม่มีเครื่องคับ

7. ใครมีเครื่องอินบล๊อกคุยราคาได้เลยคับ

ลงเครื่องมาสด้ารวมค่าแรงมีประมาณ สองหมื่นกลางๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้