ผมใช้L300พวงมาลัยเดี๋ยวหนักเดี๋ยวเบาไม่รู้ว่ามีท่านใดพอแนะนำได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ฎร์ คาสสิค, 8 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมใช้L300พวงมาลัยเดี๋ยวหนักเดี๋ยวเบาไม่รู้ว่ามีท่านใดพอแนะนำได้บ้างครับ

1. ใช้มานานหรือยังครับ ?
    เป็นมานานแล้วหรือเพิ่งเป็น?

2. Kitti Chomsamut

Kitti Chomsamut Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นแรคไฟฟ้าก็อาการกล่องใกล้ไปหละคัฟ

3. แรคเสียครับผมเป็นมาแล้วครับ

4. เพิ่งเป็นครับ สตารท์ใหม่เบาครับสักพักหนักครับ

5. ลองเช็คสายพานไดชาร์จดูครับ หย่อนหรือป่าว

6. ครับเดี๋ยวกลับไปเช็คดูครับ

7. ผมอาการเหมือนกันผมยกชุดใหม่

ผมเคยเป็นครั้งนึงเปลี่ยนแกนพวงมาลัยทั้งแกนหายมาได้ซัก4เดือนเพิ่งจะกลับมาเป็นใหม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้