เพื่อนๆ ร้านแปลงขาเบาะเนียนๆ อยู่ที่ไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongsiri Udomchaiphatthanakit, 23 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆ ร้านแปลงขาเบาะเนียนๆ อยู่ที่ไหนบ้างครับ

1. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ใช่เลยครับ ร้านทึ่มีเบาะขายเยอะๆ

2. กอฟทำที่ซอย บางขุนนนท์อ่ะ

3. Snorff Neo

Snorff Neo Guest

0
    0
    0
    ผมทำแถวมีนบุรี ร้านพี่ป้อมคับ แปลงซ้ายขวาเนียนๆ

4. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    อู่ทั่วไป.ก็ได้. ถาม ราคา เหมาเลย.ของ ผม 2 ตัว 500 ถ้า ร้านไหนเเพงก็ถอย. ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้