เล่นรถจริงมาเยอะแล้ว หันมาเล่นโมเดลบ้าง ^^ เป็นเรื่องเป็นราว คำบรรยายคงไม่ต้อง...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong, 14 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เล่นรถจริงมาเยอะแล้ว หันมาเล่นโมเดลบ้าง ^^
    เป็นเรื่องเป็นราว คำบรรยายคงไม่ต้อง
    น่าจะพอนึกๆกันออก

1. Poc Wintawamorn

Poc Wintawamorn Guest

0
    0
    0
    ไม่มีย้อนศร กับ กระโดดลงจากฟุตบาทเหรอ 555

2. เข้าเส้น!!!

3. ดริฟเข้าโค้ง

4. Peeti My-way

Peeti My-way Guest

0
    0
    0
    อร๊าย!! อยากได้ๆๆ

5. Go RanGer

Go RanGer Guest

0
    0
    0
  6. เอ๋ จำได้ว่ามีshop daihutsu นี่หน่าลืมไว้ไหนนี่

7. ป๋านิวครับ สะกด Daihatsu ผิดนะครับ

8. โทษฐานที่ทำผิด ต้องส่ง shop Daihatsu มาให้ผมครับ

9. แหมๆๆๆๆๆๆนะ

อิอิ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้