รถของผมเป็นke70ตากลมมาแนะนำตัวครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย senjiro, 17 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. senjiro

senjiro Guest

0
    0
    0
    คือรูปยังไม่ได้ถ่ายมาลงวันนี้เอามาแบบเนื้อๆไปก่อนน้ำตามมาทีหลัง

รถของผม toyota dx ke70 ตากลม เครื่องรู้สึกจะเป็น 16วาร์ล ทวิงแคมอ่าครับ(ผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไร)

ช่วงนี้ก็กำลังจะทำเรื่อยๆไว้ค่อยไปสอยแม็ก15แกมเตี้ยมาใส่*0* ไว้ว่างๆเด่วเรารู)มาให้ดู(ท้ายโดนชนไปเยินหน่อยๆT_T)

2. fuct

fuct New Member Member

39
    0
    0
    รถรุ่นเดียวกัน รีบๆเอามาโพสให้ชมนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้