นานๆทีจะได้ใช้รถ มัวแต่ปั่นจักรยาน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 7 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    นานๆทีจะได้ใช้รถ มัวแต่ปั่นจักรยาน

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ใช้บางพี่เดียวหนูขึ้น อิอิ

2. อิหนู หรา ไม่มีทางได้ขึ้น ก่อนขึ้นผมขึ้นก่อนแล้วว

3. รถมีหลังคาไหมใส่จักรยานในกระบะยังไง

4. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    อิอิ ผมพับเอาครับ พี่เบียร์ก็พับครับ

5. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    จักรยานรุ้นแครีบอยพี่

6. รบกวนขอดูรูปวิธีการด้วยครับ

7. ใช้จักรยานพับได้ล้อเล็กหรือครับ

8. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ใช้แล้วพี่

9. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    300 กว่ายังทุกได้เลยพี่ขนจนหมดสวนเลย

10. ล้อ26" มีปลดเร็วถอดล้อ ก้ถอดล้อแล้วก้จับเฟรวมนอนลงก้ได้ครับ ถ้าสองคันก้เอาผ้านวมวางก่อนแล้วนอนซ้อนกันก้ได้ ถ้าพับก้สบายหน่อยวางตั้งแบบพับได้เลย

11. ช่วยขน กับบ้าน (บ้านผมน่ะ) อิอิอิ

12. ใช้คุ้มเป็นอีกเหตุผลหนึ่งที่ผมใช้ NV

13. ผมใส่ทุเรียนในกระโปรงหลังรถเก๋งจากกระบี่มานครศรีฯ 170 กม.กลิ่นติดรถอยู่สามเดือน NV เข้ามาตอบโจทย์เรื่องนี้ได้

14. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ข้าวสาร 400 กก ขนจากศรีสะเกศมาามุทรสงครามยังขนมาแล้วคุ้มค่ามากๆ

15. เพื่อนผมใช้เอ็นวีขนปุ๋ยวิ่งตามโคนต้นปาล์ม

16. Eric Eclar

Eric Eclar Guest

0
    0
    0
    กินเงาะไหมครับ เบาะหน้ากับหลังมีอีกหลายตะกร้า

17. แถวปากพนัง-หัวไทร ใช้เครื่องเอ็นวีติดแก๊สถังหุงต้มหมุนใบพัดตีอากาศในบ่อกุ้ง 12 ชม.ติดต่อกันลากใบพัดสี่ชุดบ่อกุ้งกว้างหนึ่งไร่ผมถามทำไมเลือกใช้แต่เครื่องเอ็นวีเขาบอกทนถึกอึดทนแก๊สใช้โซ่ราวลิ้นไม่ต้องคอยเปลี่ยนสายพาน

18. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เบาะสวยจุง

19. เบาะเก่าแล้ว จารเอ

20. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    เก่าเเล้วเขาขแนะ

21. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    จำได้ว่าปรับได้สองท่อน มีเหยียบๆหลังด้วย

22. พี่แจ็ค รุ้ได้ไง มีเหยียบหลัง 555 ^_^ อุส่าแอบซื้อมา ท่านยุทธ ตกใจอาไรยะ

23. Eric Eclar

Eric Eclar Guest

0
    0
    0
    มิตติ้งคราวหน้าต้องตามไปดูๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้