โพสขายของ แชร์ลิ้งค์ขายของ ไม่ลงรายละเอียด ไม่เกี่ยวข้อง ขอลบทิ้งนะครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Thepparit ระดับเทพ Sae Ueong, 18 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    โพสขายของ แชร์ลิ้งค์ขายของ ไม่ลงรายละเอียด ไม่เกี่ยวข้อง ขอลบทิ้งนะครับ

1. คิดขายของ สละเวลาพิมพ์รายละเอียดนิดนึงนะครับ

2. ถ้าไม่พอใจออกจากกลุ่มก็ได้ครับ
    เพราะถ้าขอแค่นี้มันลำบากใจกันขนาดนั้น

ปล. โพสไหนขายแล้วก็จะทำการลบเหมือนกัน ^^

3. Pao Servics

Pao Servics Guest

0
    0
    0
    แล้วโพสของผมลงราคาลงรุ่นลงเบอติดต่อแต่ไล่ลบทุกโพสของผมอยู่คนเดียวบอกกันดีๆก็ได้คับผมอ่านออก โพสมันแก้ไขได้ถ้าทำผิดจริงก็พร้อมจะแก้ไขถ้าไม่ให้ลงขายเฉพาะผมก็บอกกันดีๆก็ได้คับ ถ้าใจกว้างไม่คิดเล็กคิดน้อยต่อกันมันคงไม่เกิดเรื่องแบบนี้ให้เสียความรู้สึกต่อกันหรอก
    ปล.ลูกค้าส่วนใหญ่ติดต่อผมทางโทสับและอินบ๊อคมาทั้งนั้นถ้ามันกระทบกับกลุ่มสาธารณะมากขนานนั้นต้องขอโทษคนในกลุ่มด้วยคับหลายคนในกลุ่มนี้เป็นมิตรที่ดีต่อกันกับผมมาตลอดขอบคุนที่ยังเหมือนเดิมคับ

4. อ่านให้ละเอียดก่อนนะครับ

5. ผมลบทุกคนที่ทำผิด รู้ได้ไงว่าไม่ได้ลบของคนอื่น

6. Pao Servics

0
    0
    0
    ทำผิดแล้วแจ้งเตือนไม่ได้ใช่มั้ยคับไล่ลบอย่างเดียวคนไม่รู้ก็มาโพสให้คุนมาลำคาญเรื่อยๆคุนมีเวลาไล่ลบมีเวลาโพสโต้ตอบกับอีแค่เตือนข้อความเดียวมันเสียเวลามากหรอคับ

7. ถ้าคนรู้จักแล้วไม่ลบ คนอื่นด่าจะว่าได้
    ว่าทำไมพวกกันถึงไม่ลบ และไอพวกกันนี่แหละตัวดี ทำผิดซะเอง
    ลองอ่านดูนะครับว่าตัวเองผิดตรงไหน

8. ก็ถ้าสนใจอ่านซักนิดไม่ใช่ห่วงขายของคงไม่ลบหรอก

9. Pao Servics

0
    0
    0
    อย่างที่บอกถ้าผิดจริงข้อความเดียวบอกเตือนกันไม่ได้ก็เข้าใจแล้วคับเอาเป็นว่าผมผิดผมยอมรับเข้าใจทุกอย่างจบๆซะสำหรับผมจะไม่โพสรบกวนกลุ่มละกันคับ

10. ถ้าต้องโพสบอกทุกคนที่ผิด คงไม่ต้องทำอะไรแล้วครับ
    ลองคิดดูครับ ว่าทีแบบนี้ทำไมโพสรายละเอียดได้ซะยาว
    ตอนแชร์ลิ้งค์ทำไมไม่โพสบ้างล่ะ ถ้าไม่ใช่จะขายของอย่างเดียว
    คนอื่นทำคงไม่ต้องมาว่ายาวขนาดนี้หรอก คิดก่อนเถึยง

11. แล้วอันอื่นมีใครไปลบเหรอ ถ้าไม่ผิด

12. Jeng Sogood

Jeng Sogood Guest

0
    0
    0
    จายเยนๆ มีอะไรค่อยๆคุยกัน พวกกันท้างน้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้