สีมันเหลือเลยจัดให้

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bonnzikub Seventh Dec, 28 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สีมันเหลือเลยจัดให้

1. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
  2. แลกเก้อยังไม่ค่อยแห้ง ฝนครื้มมา เลยไม่ค่อยเงาเลย

3. R32 GTS รุ่นดี ราคาเบา

4. Kee Wee

Kee Wee Guest

0
    0
    0
    สวยดีครับ ใช้สีส้มของอะไรครับ แล้วตัว nissan สีดำนี่ พ่นขั้นตอนไหนครับ

5. ผมใช้สีสเปรไพแลค ส้มฮอนด้า เจาะกระป๋องมาใส่ กาพ่น เพราะลมมันคงที่ดี สีเนียน สีดำปากกาเมจิก แล้วก้ลงแล๊ก

6. Kee Wee

Kee Wee Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ แบบว่าส้มสะใจมาก

7. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ตัวครอบเหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้