GR7 ขอเชิญพี่ๆน้องๆ ไปเฮฮาปาร์ตี้กันนะครับ :)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ton Sunny, 28 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton Sunny

Ton Sunny Guest

0
    0
    0
    GR7 ขอเชิญพี่ๆน้องๆ ไปเฮฮาปาร์ตี้กันนะครับ :)

2. ทำมั้ยต้องออกแต่เช้าจังเลยคับ..??

3. จะได้เที่ยวชิลๆ ไม่เหนื่อยครับ

4. แฟนผมอยู่สายสี่ ผมอยู่รามอินทรา ต้องไปรับก่อน แล้ววิ่งเส้นไหนกัน แล้วผมจะไปทันมั้ยอ่ะคับ

5. ผมก้ต้องปายรับแฟนแถวรามอินทรา ว่าจะแวะไปรอบนมอเตอเวเลย

6. งั้นพอได้ ผมไปรับแฟนสายสี่ ขึ้นทางด่วนราม2 ไปรอมอเตอร์เวย์ที่จุดพักรถเลยดีมั้ยคับ เวลาถึงน่าจะไม่เกิน 10โมงคับ ไหวป่ะ

7. ล้อหมุนจากปั๊มที่เค้านัดกัน 8 โมงอ่ะครับ ผมว้าจะตื่นแต่ตี 5 เลย 5555 นานๆทีตื่นเช้ามืดก้สดชื่นดีนะฮะ

8. ผมว่ามันเช้าเกินอ่ะคับ ขับซิวๆยังงัยก็ถึงก่อนเที่ยง ผมว่ามีเวลาเยอะคับ ยังงัยก็ตามนั้นล่ะคับ 555..

9. ภาพโคตรน่ารัก ดูแล้วลืมคำว่าร้อนไปได้เลย

10. ไปแวะกันที่จุดพักรถ ขาออก บางประกง ก่อนก็ได้นะครับ ผมได้แวะทำธุระพอดีสัก 15 นาที 555+

11. ผมคงไม่ได้ไปจุดนัดพบ ขอเจอกลางทาง เอาตรงไหนดีคับ เพื่อมีคนไม่สะดวกเหมือนผม

12. ที่ออกเช้าเพราะเผื่อเวลาไปซื้ออาหารทะเลแล้วก็ปิ้งย่างครับตรงนี้ต้องใช้เวลาซักหน่อยครับเพ่ดุ๊กกก

13. ฟิลลิ่งมันอยู่ที่การขับไปเป็นกลุ่มนะผมว่า อิอิ

14. เจอไอซ์ใหนดีคับพี่

15. ไปจอดรอเลยสุวรรณภูมิก็ได้

16. ผมไม่ทันแน่คับ ออกจากบ้านรามอินทรา ไปรับแฟนสาย4 แล้วจะไปถึงจุดนัดพบ โอ๊ยยยย....

17. ให้แฟนนั่งแท๊กซี่จากสาย4ไปรามอินทราน่าจะทันครับ

18. ไม่ทันเ้พราะแฟนผมตื่น7โมงอ่ะคับ 555...

19. งั้นให้นั่งมาที่ปั๊ม55555

20. Snorff Neo

Snorff Neo Guest

0
    0
    0
    ตาเบิดไปด้วยอ่อ Birth Phumpitak

21. ไปด้วยคับพัด พอดีไปทำธุระพอดี ฮ่าๆๆ ไปด้วยกันนะค้าบ

22. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ทำกิจกรรม .อะไรบ้าง ครับ .หรือ ว่าไปรวม.กับชมรมอื่น.อยากไป

23. ไม่ได้ร่วมกับใครครับ ไปกลุ่มเราเอง กินลมชมวิวครับชิวๆตามอัธยาศัยถ่ายรูปสวยๆเป็นที่ระทึกร่วมกันครับ อิอิ

24. ตอนนี้ที่คอมเฟริมชัวๆก็12คันและครับ เหลือผู้ไม่ประสงค์ออกนามอีกหลายคันครับ

จะถึงที่บางแสนกันกี่โมงเหรอครับ... แล้วมีกิจกรรมอะไรกันบ้าง ผมอยู่ที่พัทยา ถ้าไม่มีงาน ก็จะขอไปร่วมแจมด้วยครับ....^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้