ตารางการแข่งขันยิมคาน่าเดือนธันวาคม(ใช่หรือเปล่าครับ)

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 23 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วันที่ 3 ธันวาคม งาน mmax
    วันที่ 5 ธันวาคม งาน ชิงแชมป์ประเทศไทยใช้หรือเปล่า
    แล้ววันอื่นๆๆก็ตอบด้วยแล้วกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2006
  2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ถ้าจะไปชิงแชร์นี่ไม่ไปด้วยนะ เล่นไม่เป็น 5555 :D :D

เพิ่มวันที่ 10 Track day
    17 ชิงแชมป์ประเทศไทย สนามสุดท้าย :D

3. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    เพิ่ม 9-10 taiwan asian auto gymkhana
    ใครสนใจบินตามไปดูได้น๊า
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

4. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ตายแล้วมีงาน ชิงแชร์ประเทศไทยด้วย สงสัยงานให่ม:D :D

5. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า ไปชิงแชร์ กันดีกว่า

6. ปุ๋ย

ปุ๋ย New Member Member

35
    0
    0
    ชิงแชร์แล้วใครเป็นเจ้ามืออะครับ

7. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    แซวกันมาก เค้าเข้ามาแก้ข้อความแล้วนะ หุ หุ :D

8. 3d-top1

767
    3
    0
    ต้องตัดแว่นให่มได้แล้ว.........ตาตู่

9. RG37

302
    2
    0
    สรุปเดือน 12 นี้มี
    3 mmax
    5 thailand
    10 trackday, ระยอง, ไต้หวัน
    17 thailand
    24 auto special

โหด มันส์ ฮา
    ha ha ha

10. ครุฑน้อย

ครุฑน้อย New Member Member

70
    3
    0
    แต่ละรายการ แข่งที่ไหนบ้างอ่ะคับ อยากไปดูครับ

11. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    สาด..............เยอะโคตรอ่ะ

สนาม.........จะพยามวิ่งให้หมดเท่าที่แรง (ตังค์) จะมี

12. RG37

302
    2
    0
    3 mmax BRC
    5 thailand บางซื่อ
    10 trackday, ระยอง, ไต้หวัน พีระ, ระยอง, ไทเป
    17 thailand บางซื่อ
    24 auto special โรงเบียร์เยอรมันสาขา 2

สละชีพส่งท้ายปีกันเรยคับ พี่น้อง
    ha ha ha

13. 3d-top1

767
    3
    0
    ท้ายปีนี้จะพยายามจนถึงที่สุด(ครับพี่น้อง).................:p :p

14. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    วันก่อนโทรหาพี่ JO พี่เขาบอกว่า trackday, ย้ายวันไม่รู้ชัวหรือป่าวยังไงช่วย Confirm ด้วยคับ :)

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แล้วย้ายเป็นวันไหนอ่ะ :rolleyes:

16. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    โห! เดือนนี้มีตายกันเป็นแถบๆ
    ถ้าสนามบางซื่อวาง pylon โหดอีกคงแย่แน่เลยเรา
    ไปลงมันทุกสนามค่ะพี่ๆจะได้ฝีมือดีขึ้น....ตามพวกพี่ๆได้ทันไง
    จะไปลงมันทุกสนามเลย...ยกเว้นนอกประเทศไม่ไปเด๋อ.....แค่เป็นกำลังใจให้อย่างเดียว....สู้ๆค่ะ
    แล้วอย่าลืมฝึกเกาประตูก่อนไปด้วยหละจะได้ท่าสวยๆ.....5555
    พี่ตุ๊ดตู่.......เต้ขอข้าวไข่เจียวนะงานเนี๊ยะ ( ไม่กินเผ็ดค่ะไม่กินเผ็ด )........555
    ปล. แล้วชิงแชร์เค้าเล่นกันยังไงอะค่ะสอนบ้างสิ....ฮิฮิ

17. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สงสัยไม่ได้แข่งกับเอกแล้วนะสนามนี้นะของเป็นสนามหน้า
    แล้วกันนะ

18. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0

ไมอ่ะ ไปไหน :confused:

19. chonlayut

1,514
    5
    0
    พอดีรถใส่เทอร์โบแล้วนะหรือจะไห้แข่งรถเดียวกันหรือ
    เดียวไปถอดงานโรงเบียร์นะ

20. 3d-top1

767
    3
    0
    ขอต้อนรับสมาชิกให่มหน้าเก่าในรุ่น.....TURBO.........ครับผม:D
    แรงกับพังมันของคู่กันนะ........ครับ:p :p

21. ปุ๋ย

ปุ๋ย New Member Member

35
    0
    0
    โหดจริงๆเลยครับแต่จะพยายามไปให้หมดทุกสนามเลยครับพี่น้อง.....สิงห์น้อยสู้ๆๆ

22. 3d-top1

767
    3
    0
    แล้วมันจะพังอีกรึเปล่า.....เนี่ย.....:D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ธันวาคม 2006
  23. Super Colt

2,980
    11
    0
    พังแน่ อิอิ ไม่ได้แช่งนะ
    แต่เมื่อวานตาตู่โทรมาถาม
    พี่ๆ เครื่องเขกอ่ะ ก็เลยบอกให้ลดไฟลง ก็ยังไม่ยอมลด เขกบ่อยๆ ไม่ดีนะ
    ถึงแม้ AF มันจะอ่านว่าไม่บางก็เถอะ แต่ถ้าเขกบ่อยก็ไม่รอด :D :D

24. 3d-top1

767
    3
    0
    ไม่รอดจริงๆ....คร๊าบ......น้ำมันเครื่องทะลักเลยคร๊าบ.........:eek:
    ขนานไม่มีโบ...ยังแย่เลย.......แล้วนี้มีโบอีกจะเหลือรึ.....ว่าไมคร๊าบพี่บี......:( :(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้