ซันนี่น้อยวิ่งมาลำปางชิวๆเลย 5 ชม. นิดๆ ไอ้ผมก็วิตกกลัว จะกินข้าวลิงอะครับ แหะๆๆ ปล1....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mon Amonsak, 13 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    ซันนี่น้อยวิ่งมาลำปางชิวๆเลย 5 ชม. นิดๆ ไอ้ผมก็วิตกกลัว จะกินข้าวลิงอะครับ แหะๆๆ
    ปล1. เก็บภาพพระธาตุ วัดปงสนุกใต้ มาฝากเจ้า(ตอนนี้ลำปางร้อนไส้แตกเลยเจ้า)
    ปล2. เฟสเก่าโดนปิดไปแบบงงๆว้าทำไม เลยสมัครใหม่ครับ

2. สวยมาก ดีใจกับการวิ่งอย่างปลอดภัยคับ

3. Mon Amonsak

0
    0
    0
    ตอนนี้ก็ลุ้นตอนวิ่งกลับละครับ แต่แอร์ผมมันจะเป็นน้ำแข็งบ่อยๆครับ ต้องกดปิดคอมแอร์ตลอดเลยครับ

4. ก็ต้องอย่างนั่นแระคับ ปิดมั่งเปิดมั่งเด่วหนาวตาย 555

5. อยากเห็นรถม้ากับภาพสวยๆอ่ะคับ

6. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    เลื่อนไลด์ ปรับความเย็น ขึ้นลงๆ บ้าง เปิดเบา เปิดเเรง สลับกันไป เเสดงว่าความเย็นดีมากๆ

7. แสดงว่าลำปางหนาวมาก

8. Jaroon Jailek

Jaroon Jailek Guest

0
    0
    0
    ง่ะแอร์เย็นได้ใจดีแท้ ของผมยังไม่ค่อยเย็นถึงขนาดน้ำแข็งเลยอ่ะ อยากเย็นแบบนี้บ้างจังอากาศร้อนมากมายเหอะๆๆๆๆๆๆๆ

9. Mon Amonsak

0
    0
    0
    ผมว่าที่เป็นน้ำเย็นคอยร์เย็นน่าจะสกปรกหรือเทอร์โมหลุดอะครับต้องดูอีกที
    ปล. ภาพรถม้าไม่ได้ถ่านเลยอะครับ มีแต่วัดกับพระธาตุ แหะๆ

10. Mon Amonsak

0
    0
    0
    รูปที่ลำปางผมทะยอยลงเรื้อยๆครับ ลองเจ้าไปดูที่ IGผมได้นะ http://web.stagram.com/n/mon_lunlunlaa/

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้