พี่น้องครับ... จุดที่ต่อเซนเซอร์ วัดอุณหภูมิเครื่อง GA-16 อยู่ตรงไหนเหรอครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Methawaj Teerachalermbong, 13 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่น้องครับ... จุดที่ต่อเซนเซอร์ วัดอุณหภูมิเครื่อง GA-16 อยู่ตรงไหนเหรอครับ

พอดีผมได้ตัววัดแบบละเอียดมา จะต่อลงที่จุดเดิมนี้ล่ะครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับผม...

1. อยู่ด้านขวาใต้ไอดีครับ ปลั๊กขาเดียว

ขอบคุณครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้