ขอบ่นหน่อย ใครพาดพิงกระโหลกะะลา รุ่นเก่ารุ่นใหม่มีปัญหายังไง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Supanya Panmen, 13 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ขอบ่นหน่อย ใครพาดพิงกระโหลกะะลา รุ่นเก่ารุ่นใหม่มีปัญหายังไง

ยังไงคนเราอยู่ในสังคมมันก้อต้องมีรุ่นพี่รุ่นน้อง รู้จักให้เกียรติกันหน่อย

มันก้อแค่คลับ Sunny-Thailand ที่ไม่มีคนจะขับจะอะไรนักหนา

ผมว่านะถ้าอยู่ได้ก้ออยู่อยู่ไม่ได้ก้อไปอยู่ในที่อื่น

ถ้าใครคิดว่าผมพาดพิงมาคุยกัน ไม่งั้นก้อปล่อยผ่านไป

2. Supanya Panmen

0
    0
    0
    จะได้ไม่ต้องมาขัดใจกัน ขอให้เข้าใจนะ

3. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
  4. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
  5. ใครทำให้ท่านเดย์โกรธ

6. Nutto Roj

Nutto Roj Guest

0
    0
    0
    ตามนั้นใครคล่องใจมาทะเลสาปเมืองทองครับ ^~^
    คลับนี้เค้าอยู่กันเป็น 10 ปี แล้ว และเป็นคลับแรกที่ผมมาอยู่ ทำให้รู้จักพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆคน ซึ่งมีมิตรภาพที่ดีมากกกกก ซึ่งผมก็แค่ขับบี11เก่าๆ แต่ทุกคนต้อนรับเป็นอย่างดี จนถึงปัจจุบันทั้งที่ผมไม่ได้ขับแล้ว นี่ล่ะครับ"Sunny Thailand" ผม NUTTO.B11 no.095

7. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    อย่าไปสนใจ.รถ ดี .ไม่มีปัญหา.กับใครก็พอเเล้ว.ครับ

8. กระทืบ...Like^^

9. เอ่อ ผมอ่านแล้วก็ไม่เข้าจัยนะ เพราะไม่รู้ที่มาที่ไป แต่อยากให้ใจเย็นๆกันนะคับ ถอยกันคนล่ะก้าวน่าจะดีคับ ^_^

10. Supanya Panmen

0
    0
    0
    มันมีเหตุและผลค้าบ อยู่ที่นี่มานานก้อไม่เคยเห้นอะไรแบบนี้ เพลีย

ยังไงกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้