ผมขอประกาศ ณ ตรงนี้กับเรื่องราวทั้งหมดนะครับ ก่อนอื่นผมต้องขอโทษคนในคลับ Sunny...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Suphalerk Boonsiri, 14 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมขอประกาศ ณ ตรงนี้กับเรื่องราวทั้งหมดนะครับ

ก่อนอื่นผมต้องขอโทษคนในคลับ Sunny Thailand ทั้งหมดที่ไม่เกี่ยวข้องก่อนนะครับ จากใจจริง __/\__ ให้ไปกราบผมก็ทำได้ครับ สำหรับคนที่ไม่เกี่ยวข้องกับบุคคลที่ผมกำลังจะพูดถึง

ด้วยที่คนที่แคปหน้าจอผม เข้าใจดีว่าผมหมายถึงใคร
    Supanya Panmen Somchok Taneesan
    รวมถึงท่านประธานที่คอยแก้ต่างให้พวกเขาตลอด Siwa Kasuriya

ยังไงก็ควรรับผิดชอบการกระทำของตัวเองด้วย รู้ทั้งรู้ว่าหมายถึงอะไร แต่ต้องการ การแตกแยก เป็นไงหละครับ ได้สมใจหรือยัง ^^

แล้วก็อยากได้คำตอบเป้นข้อๆสามข้อนั้น ผมตอบให้ครับ

พิจารณาตัวเอง หมายถึงบุคคลที่ผมแทคชื่อครับ

รุ่นก่อนหน้าที่มีปัญหา ผมทราบเคสเดียวคือ Godarmy Wgth ยังไงขอโทษด้วยที่จำเป็นต้องเอ่ยนามพี่เค้าครับ ขอโทษจริงๆครับพี่เป้ แต่ผมได้ขออนุญาติยืมชื่อมาแล้ว

รุ่นนี้มีปัญหากับใครยังไง ตอบเลยว่า ผม ครับ ผมไม่พอใจหนัก และแสดงออก รวมทั้งกลุ่ม "RAMA7 บางคน" ต้องแต่เรื่องสติกเกอร์ครับ และมีอีกหลายเรื่องต่อมาเรื่อยๆ เรื่องที่พี่หนุ่มเคยโทรประชุมสายก็ด้วย

ส่วนเรื่องใคร ทำตัวเป็นเทพ โชว์ภูมิ วางมาดก็ @Somchok Taneesan ครับ

ตอบทุกคำถามแล้วสุดท้ายนี้ ผมก็ขอโทษคนที่ไม่เกี่ยวข้องอีกทีนะครับ ขอโทษจากใจ

1. โอเช ผมรับทราบครับ

2. ดังใหญ่ละ ผม
    วัยรุ่น 3 คน โดนกันเกลี้ยง เลย

ประธาน / รองประธาน / ที่ปรึกษา

3. คือที่โดนกัน 3 คนเนี่ยะ ผมว่าเป็นกรณีเดิมนะ เหมือนเรื่องเก่าเล่าใหม่เลย

4. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    รับทราบครับ แล้วเราจะเคลียร์เรื่องนี้กันเมื่อไหร่ยังไงกันดี ครับ นัดมาเลยครับ ปรับความเข้าใจกันไป

5. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    มาแล้วค้าบ จะนัดอะไรยังไง บอกด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้